[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
$ đã về, ko fải theo thứ tự số $ đâu, mình nhiều hơn bác kia nhưng pay sau bác ấy.
ko cần request nhé.
chắc theo vần hoặc là k đó thôi, thế tuần này về WMZ hay LR bác

Dear Tuong Vu,

You have received a payment to your account U0457777 (captchavietnam):

Date: 7/20/2012 8:46 AM
Batch: 103985444
From Account: U8110298 (CT MANAGER)
Amount: $69.10
Memo: N/A

Thank you.
Tối nay nhậu đê AE ơi :binhsua07:

ai cũng dc pay rồi sao mình chưa được ta chắc do pannel mới lập ko thanh toán quá ...........:binhsua74:

cứ từ từ anh em cứ min 1.1 là nó thanh toán hết bác captcha nhiều nên chắc đc nhận sớm
nó tính là trả sớm cho bác để bác nhậu hết sớm rồi lại cạp tiếp :binhsua02:

gõ được mà, dùng soft của nó có mà cạp đất ah

thấy nó thông báo phải dùng soft nó ngoài soft bị banned mà. :(. Đang chờ nó đang ký cho mà mấy ngày rồi không được. Mình là newbie mong cac bác chỉ giáo thêm :)

hay

-------------------------------
đào tạo nghề bất động sản đào tạo bất động sản dao tao nghe bat dong san đào tạo bất động sản học môi giới nhà đất học môi giới bất động sản khóa học kinh doanh bất động sản khóa học bất động sản dao tao chung chi bds đào tạo chứng chỉ bất động sản chung chi moi gioi bds chứng chỉ môi giới bất động sản chung chi hanh nghe bds chứng chỉ hành nghề bất động sản hoc chung chi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản đào tạo môi giới bds đào tạo môi giới bất động sản lop hoc kinh doanh bat dong san lớp học bất động sản hoc kinh doanh bds học kinh doanh bất động sản trung tam dao tao bds trung tâm đào tạo bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc bat dong san học bất động sản hoc bat dong san khóa học bất động sản học bất động sản lớp học bất động sản

chúc mừng mọi người lên nào :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week