Cấp vip72 cho dùng xong hack pass

vblong

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Cũng đến chịu các thanh niên, pm nhận làm, cấp vip72, rồi hack mất pass .
Xin lỗi các bạn chứ, 1 cuộc đt của mình cho đại lý là reset lại pas, các bạn hack để làm cái j ? Báo hại mình mất tiền + công sức.
Đến sợ việc tuyển mem trên diễn đàn, bỏ cái thói sỉu nhi đi mấy thanh niên lợi dụng.

Post lên đây cho ae tránh tuyển phải NÓ:
View attachment 70998
View attachment 70996

View attachment 70997

Last edited:
Vậy là bạn hên rồi đó, nhận ra sớm, chứ nó mà theo 1 thời gian, nó phá , scam hay này nọ còn thiệt hại hơn.
Mà sao nó ngu vậy nhỉ :D

tốt nhất không nhận mem hay dạy ai cả. vì những lý do như thế này

Vậy là bạn hên rồi đó, nhận ra sớm, chứ nó mà theo 1 thời gian, nó phá , scam hay này nọ còn thiệt hại hơn.
Mà sao nó ngu vậy nhỉ :D
cũng may là mình phát hiện sớm. Mình thường xuyên pm hỏi mem xem ngày hnay làm thế nào.
Nó bảo là 4 mem của nó làm láo. Sau đó mình cấp cho nó 1 con vip72 nữa. Mình kiểm tra lại, và lại bị đổi pass.
Tự nhiên mất 1tr tiền reset acc và bao nhiêu thời gian.

Post lên đây cho ae tránh tuyển phải NÓ:

Thanh niên này xưng là học ở Học Viện Ngân Hàng :v bảo mình mua sock thì chỉ làm offer cho :v khi mình nói gặp mặt trực tiếp thì thanh niên lại nói là đi làm rồi

Thanh niên này xưng là học ở Học Viện Ngân Hàng :v bảo mình mua sock thì chỉ làm offer cho :v khi mình nói gặp mặt trực tiếp thì thanh niên lại nói là đi làm rồi
Còn nó thì bảo mình là nó đi thực tập , 30/4 mới về =))

Thông tin về em người yêu của thanh niên lừa đảo, xinh xắn thế mà đi yêu thằng lừa đảo =)) . Dành cho bác nào muốn săn nó .
Bị chặn fb, ko thì lôi đc cái ảnh có mặt thanh niên này :))

kết bạn với em người yêu nó ngồi nhắn tin tâm tình nào :), cho cái link tới người yêu của nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week