• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cập nhật tool auto click link ref ảo 20dollarsurf2

bvb1992

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Cập nhật tool auto click link ref ảo 20dollar2surf

Mình thấy cái tool click hơi nhanh nên sợ load hình không kịp và bị nhảy link, mình không yên tâm lắm nên đã sửa tool lại, mình đặt thời gian giữa các lần click mặc định là 6 giây để trang web có thời gian load hình cho đầy đủ, các bạn cũng có thể tự đặt thời gian tùy ý (có thể ít hơn 6 giây cũng dc nếu các bạn muốn click nhanh) để phù hợp với tốc độ mạng miễn sao cho hình load đầy đủ. Ngoài ra mình còn cho hiển thị Id của ref nào đã vừa click xong. Với bản update này các bạn muốn click nhanh hay chậm tùy ý, nhưng nên để thời gian ít nhất là 4 hoặc 5 giây. Các bạn down tại đây.
Nhờ bạn binbin28 thông báo lại cho mem. Thanks!
Chúc các bạn làm ăn phát đạt!

Last edited by a moderator:
Để loadwait đi bạn, sao phải căn thời gian thế :-"
Trình độ mình có hạn nên chỉ làm được thế, mong các bạn thông cảm. ^^

---------- Post added at 08:25 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

Mình sẽ cố gắng cải thiện tool từ từ, mong các bạn đóng góp ý kiến. Thanks!

Hỏi bạn chủ thớt tí nhé:

Thông thường, khi 1 link được click, thì thằng 20$ sẽ biết là cái link đó được click ở đâu. Ví dụ cho dễ hiểu: tớ để link trên blog abc.bs.com thì thằng 20$ sẽ biết được link đó click từ abc.bs.com, nếu để link ở topic của bạn bimbim28 thì 20$ sẽ biết được link click từ mmo4me.com. Đây là kinh nghiệm chơi blog và chơi mấy site Nga. Ở site Nga Vipprom, nếu có người click link ref để đăng ký ở 4rum này thì nó sẽ hiện "Đăng ký từ mmo4me.com ***", nếu click link ref ở blog của tớ thì nó sẽ hiện tên blog của tớ.

Vậy thì khi add link ref vào file text như vậy có sao không?
Và link ref của ta được click từ đâu?

Hỏi bạn chủ thớt tí nhé:

Thông thường, khi 1 link được click, thì thằng 20$ sẽ biết là cái link đó được click ở đâu. Ví dụ cho dễ hiểu: tớ để link trên blog abc.bs.com thì thằng 20$ sẽ biết được link đó click từ abc.bs.com, nếu để link ở topic của bạn bimbim28 thì 20$ sẽ biết được link click từ mmo4me.com. Đây là kinh nghiệm chơi blog và chơi mấy site Nga. Ở site Nga Vipprom, nếu có người click link ref để đăng ký ở 4rum này thì nó sẽ hiện "Đăng ký từ mmo4me.com ***", nếu click link ref ở blog của tớ thì nó sẽ hiện tên blog của tớ.

Tớ tưởng link ref thì mỗi người có 1 link ref với ID riêng ví dụ xxxxref=12345
Như vậy click từ đâu cũng ko quan trọng, link ref khác với link quảng cáo chỗ này mà?

binbin28 (04-13-2012),nambontn11 (Today),petpetpetvm (Yesterday),td2821 (04-14-2012)

Thế nghĩa là có 4 mem chạy tool ư..
Bên binbin28 có tận 37 link ref ???!

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:38 PM ----------

Tớ tưởng link ref thì mỗi người có 1 link ref với ID riêng ví dụ xxxxref=12345
Như vậy click từ đâu cũng ko quan trọng, link ref khác với link quảng cáo chỗ này mà?
mình nghĩ bạn í là sợ 20dollars2suft nó thấy link ref đc click chả bắt nguồn từ đâu cả, sợ nó ban.
Nhưng chắc vẫn chấp nhận thui. VD share link ref trực tiếp qua yahoo or copy $ paste vào thanh trình duyệt ^^

Vẫn còn thắc mắc quá!

Hỏi bạn chủ thớt tí nhé:

Hỏi bạn chủ thớt tí nhé:

Cái này thì mình cũng không rõ nữa bạn àh, nhưng mình thấy điểm của mình vẫn lên và chưa bị ban nick. Hi vọng 20dollar2surf nó chấp nhận điều này ^^

Attachments

73.8 KB · Views: 52
Ai sợ thì vứt vào mấy trang autosurf, điểm lên vèo vèo, vde là phải có ref đăng ký theo link giới thiệu của mình, nếu ko click cũng = thừa ;))

trong tool có file list dùng để làm gì vậy chủ thớt
và khi mình chạy toll khi nhấn start toàn quay về trang trủ là sao vậy cũng ko thấy click quảng cáo

Last edited by a moderator:
trong tool có file list dùng để làm gì vậy chủ thớt
và khi mình chạy toll khi nhấn start toàn quay về trang trủ là sao vậy cũng ko thấy click quảng cáo
Chào bạn, file List.txt dùng để lưu danh sách các link cần click. Tool này không phải dùng để click quảng cáo mà chỉ dùng để click một cái link nào đó trong file List.txt, cụ thể ở đây là những link ref của các bạn tham gia 20dollar2surf.

Ai sợ thì vứt vào mấy trang autosurf, điểm lên vèo vèo, vde là phải có ref đăng ký theo link giới thiệu của mình, nếu ko click cũng = thừa ;))
CLick không thui ko đc cộng điểm àk anh. chán nhề. thế dùng tool cũng bằng thừa :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom