Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

Ai giỏi tiếng anh dịch giúp cái này đi

Hi Larry,
I have question about thread
What is the different of earning between acc have 1 thread and acc have 3 thread?
2013-05-03 17:49:56 Admin:
We appreciate your interest in Digital Generation - Welcome aboard :)
Main benefit of buying threads is to receive extra income, in other words 10 threads allow you to build up
approx $300 monthly. We offer money back without any questions asked if for some reason your expectations aren't satisfied,
the reason we don't accept PayPal for deposits is because there is an extremely high level of fraudelent transactions
coming from China/Vietnam nowadays, PayPal will be added next month for withdrawals only.
Please bear in mind that you can use your current earnings to purchase threads/upgrade your account,
main benefit of adding threads is to minimize the term you need to run your PC until next upgarde is available.
You will reach your maximum earning potential either within 9 months if you start with a single thread or much faster
if you purchase threads.

If you need any help with your account please don't hesitate to contact us, we are always happy to help.

Have a nice day,
Larry

Cám ơn bạn đã quan tâm tới Digital Generation.
Lợi nhuận chính khi bạn mua thread là các bác nhận được thêm tiền . nói cách khác là nếu bạn mua 10 threads bạn sẽ nhận xấp xỉ 300$ / tháng. Em sẽ hoàn tiền lại ngay lập tức mà ko cần hỏi lý do nếu vì nguyên nhân nào các bác cảm thấy ko an toàn. ( toàn chém :) lý do bọn em không chấp nhận Paypal bởi vì các bác Việt Nam với china cheat acc quá :)). Paypal sẽ được thêm vào trong tháng tới nhưng chỉ cho rút về thôi ( ko cho dep đâu :)) sợ lắm)
Các bác có thể dùng tiền trong tài khoản current earings để mua thêm thread / uapgrade tài khoản của các bác,
Khi mua thêm thread các bác cần chạy PC của các bác đến khi thread mới được tính ( Chắc thế câu này không hiểu lắm :)))
Các bác sẽ đạt lợi nhuận tối đa trong vòng 9 tháng nếu các bác chơi với 1 thread còn muốn nhanh hơn nhiều tiền hơn mua thêm thread nhá :))
Nếu các bác có bất cứ câu hỏi nào về tài khoản của các bác đừng ngại liên lạc em , em luôn hạnh phúc khi hỗ trợ các bác
Chúc ngày tốt lành
Larry

mỗi ngày của tôi cũng đc ~ 7 $ mai hoặc kia mua 1 the rờ của nó xem sao hic hic

bọn ref của tôi chả hỉu sao éo thấy treo acc, hay là bị tụi regen nó xóa mợ thread rồi hay sao ấy

ko hiểu sao tiền mình vẫn ở CB, ai biết cách gửi mail cho admin ko giúp mình.

ko rút về được chán quá :binhsua129:

tiền ở CB có hi vọng không nhỉ :( mình cũng đang bị treo trong đó híc

có 1 vài trường hợp thấy kêu ko login đc vào Acc , chắc nó đang trảm rồi , nhưng mà sao ID của những ref toàn là 1234# mà sao nó check từ ngày 29 có thông báo check xuống ah

của lão chuyển sang available chưa , sao nó éo chuyển như mail đã nói nhỉ

chưa thấy cái lồng gì cả , check tay gì mà lâu thế nhỉ
vẫn còn chạy auto mấy chục acc hay sao mà lên lẹ dữ thế * *

Tìm hoài éo thấy mục thanh toán đâu hết. nó dấu lun rùi

có 1 vài trường hợp thấy kêu ko login đc vào Acc , chắc nó đang trảm rồi , nhưng mà sao ID của những ref toàn là 1234# mà sao nó check từ ngày 29 có thông báo check xuống ah

có lẽ là tụi nó đang trảm thật. Có một vài trường hợp hỏi mình sao logg vào acc ko được

hy vọng nó sẽ nhanh mở lại chức năng thanh toán chuyển sang AB cho mấy thím

Toàn bộ tiền current của ta chỉ đủ để mua 1 thread, bùn vãi. 11h trưa nay show cái proof chạy 2thread cho bà con xem. Giờ em phải đem cái máy đi học. từ đây đến trưa sẽ không treo

Em gửi ticket thì nó trả lời em thế này nè:
2013-05-04 19:10:28 Admin:
Your account is pending manual approval, we expect to be finished with validation by Monday.

Thank you for your patience in advance,
Regards,
Larry

Digital Generation Support Dept.
Ticket closed Administation 2013-05-04 19:10:34

Nó cảm ơn cái sự kiên nhẫn của em và hẹn em hi vọng sẽ nhanh chóng approved vào t2. Để em ráng chờ xem thử sao!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week