Cấp cứu ....! giúp về pix với anh em.

Status
Not open for further replies.

tomcoiwa

Hero
Reactions
406
MR
0.000
Giờ mình mới biết tới cái pix nhưng đăng kí tại trang chủ thì nó báo đã đóng còn đăng kí tại pixtyper thì không hiểu inv là gì chỉ biết nôm na là goup chủ.anh em cho hỏi làm thế nào để có được cái inv đấy cho riêng mình. nếu phải mua cho mình giá và địa chỉ tin tưởng để mình giao dịch nhé

Bạn biết captcha qua con đường nào vậy :binhsua146:
giờ bạn muốn gia nhập hội "PIX nhiều chiêu" này thì chỉ có cách đi mua group của người # thôi .bạn qua box mua bán ý .1 cái group 5 invi chắc rẻ bèo thui:binhsua161:

pix h muốn làm mua cái group nào 15invi á bạn , tui toàn log 15 id trở lên =]]
5 id ngồi ngắm ruồi bay nhe

Mới vào nghề 5 id + id chủ 6 id là time out hơi bị nhiều rồi đó ấy:binhsua161:

khuyên các bạn newbie chưa có kinh nghịm đối phó pix điên , nên làm ở kolo hoặc những site khác

Giờ làm Pix có bị xem là quá muộn ko zzz. Với những tay lão luyện, mà còn đang khốn đốn thì... Mình khuyên bạn nên nghiên cứu kĩ tình hình và kiến thức về Pix để lựa chọn đúng đắn. Ko phải là làm nản lòng chiến sĩ, mà là tình hình đang thực sự khó khăn. Nếu cứ lao đầu vào mà ko có tí hiểu biết gì, kiểu vừa làm vừa học như trước đây thì từ chết đến bị thương (trước đây có thể tạo id tự do, soft miễn phí cũng có, làm ko đc thì vứt. Bây giờ từ soft tới id đều phải đầu tư tiền hết).

P/s: định làm 1 bài tổng hợp kiến thức Pix, cập nhật những cái mới của Pix từ đầu năm đến giờ. Nhưng ko bik còn ai cần ko, vì thấy bỏ đi thì nhiều, mà tham gia mới chả bao nhiêu. Ai thích thì cho mấy cái reply. Nếu nhiều ng vẫn cần thì mình sẽ viết bài. Thân.

Giờ làm Pix có bị xem là quá muộn ko zzz. Với những tay lão luyện, mà còn đang khốn đốn thì... Mình khuyên bạn nên nghiên cứu kĩ tình hình và kiến thức về Pix để lựa chọn đúng đắn. Ko phải là làm nản lòng chiến sĩ, mà là tình hình đang thực sự khó khăn. Nếu cứ lao đầu vào mà ko có tí hiểu biết gì, kiểu vừa làm vừa học như trước đây thì từ chết đến bị thương (trước đây có thể tạo id tự do, soft miễn phí cũng có, làm ko đc thì vứt. Bây giờ từ soft tới id đều phải đầu tư tiền hết).

P/s: định làm 1 bài tổng hợp kiến thức Pix, cập nhật những cái mới của Pix từ đầu năm đến giờ. Nhưng ko bik còn ai cần ko, vì thấy bỏ đi thì nhiều, mà tham gia mới chả bao nhiêu. Ai thích thì cho mấy cái reply. Nếu nhiều ng vẫn cần thì mình sẽ viết bài. Thân.

vote thanks cho bác này cái, chắc nó lẽ trên thị trường captcha, pix nó biết no đang độc quyền, nên càng ngày nó càng làm khó anh em mình. thật sự bây giờ khuyên chân thành 1 câu là newbie nên kiếm MMO khác mà làm

Mới vào nghề 5 id + id chủ 6 id là time out hơi bị nhiều rồi đó ấy:binhsua161:
Không cần đên time out làm gì
Chỉ mỗi việc đem acc chủ ra gõ cũng đủ ra đi với pix rồi.Nó không banned id mà banned acc chủ thì vui lắm.

Nếu có nhu cầu mua, thì liên hê mình nhé. ID 5inv, 10inv có đủ, đặc biệt đầy đủ thông tin và giao acc cho bạn xong mới lấy tiền nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week