[caoky] TUYỂN REF DOLLARINCOME BN NGAY 0.05$

sao hum nay ads còn có 3 cái ah, ko biết có phải nghe lời chủ thớt up lên 2 sao bị thế hay là hết ads nữa :(

không phải đâu cậu ahj, cứ click được khoảng 3 ngày là nó chỉ cho bạn mỗi ngày khoảng vài click thôi.chứ không cho nhiều như trước nữa, bạn muốn kiếm được tiền thì phải kiếm được nhiều ref nhé

eo vậy khi nào mới đủ min pay và khi nào mới đủ 1$ rb đây, chủ thớt có nhận chít ko mình chít 2 acc nữa để đủ 1 $ nào :)

Đã ref bác ợ!
ID: bantinhcuoi195
PP: [email protected]
Liberty Reserve account number: U4105745
Và đã đủ 10surt, đi học đã, tối về click típ.
Mà các bác cho em hỏi, tình hình bây giờ là em mói chơi, thì nên theo những trang uy tín hay là những trang mới ntn?mấy hôm trước em chơi 1 mình chứ không vào hội của bác nào, em đang tính 1 vài hôm nữa đủ pay thì sẽ làm acc mới tham gia chung vs mọi người thì vui và có lợi hơn, các bác chỉ giáo giúp có nên không?
Và cuối cùng thanks for all

Last edited by a moderator:
eo vậy khi nào mới đủ min pay và khi nào mới đủ 1$ rb đây, chủ thớt có nhận chít ko mình chít 2 acc nữa để đủ 1 $ nào :)

ok. bạn cheat cho mình 2 acc
rồi click đầy đủ đi mình trả refback cho :binhsua06:

---------- Post added at 12:53 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

Đã ref bác ợ!
Và đã đủ 10surt, đi học đã, tối về click típ.
Mà các bác cho em hỏi, tình hình bây giờ là em mói chơi, thì nên theo những trang uy tín hay là những trang mới ntn?mấy hôm trước em chơi 1 mình chứ không vào hội của bác nào, em đang tính 1 vài hôm nữa đủ pay thì sẽ làm acc mới tham gia chung vs mọi người thì vui và có lợi hơn, các bác chỉ giáo giúp có nên không?
Và cuối cùng thanks for all
chơi chung nhóm để đc RB và nhiều quyền lợi khác nha bạn:binhsua06:

Mình chưa nhận dc $ sau khi ref + click đủ 0,2$ ngay đầu tiên chủ thớt ơi.
Xem lại hộ mình na

mình được hơn 1$ r,sao chưa thấy nó thanh toán ta:binhsua85:

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 02:25 PM ----------

ủa ủa sao mình thấy minimun là 20$ z thì bao giờ mới được thanh toán hix:binhsua85:

Mình chưa nhận dc $ sau khi ref + click đủ 0,2$ ngay đầu tiên chủ thớt ơi.
Xem lại hộ mình na

bạn thêm yahoo mình vào nha
mình sẽ kiểm tra lại

---------- Post added at 02:06 AM ---------- Previous post was at 02:05 AM ----------

mình được hơn 1$ r,sao chưa thấy nó thanh toán ta:binhsua85:

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 02:25 PM ----------

ủa ủa sao mình thấy minimun là 20$ z thì bao giờ mới được thanh toán hix:binhsua85:

bạn add yahoo mình luôn nha
mình giải đáp thắc mắc cho:binhsua112:

---------- Post added at 02:07 AM ---------- Previous post was at 02:06 AM ----------

proooooooooooooooooof mới đây :binhsua94:

Payment Mode Account
From Account U3737337 (caoky)
To Account U4149046 (tdarlingmt)
Amount $0.65
Đã RB 50%
:binhsua119:
Chăm chỉ làm ko biết đến 20$ nó có cho mình ăn cam sanh ko nữa :binhsua101:

sao top này lâu nay im hơi vậy nhỉ .

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

hix tui cũng mới pay 5$ về 3$ fee VL

Payment Mode Account
From Account U3737337 (caoky)
To Account U4149046 (tdarlingmt)
Amount $0.65
Đã RB 50%
:binhsua119:
Chăm chỉ làm ko biết đến 20$ nó có cho mình ăn cam sanh ko nữa :binhsua101:
Sao bác này được pay rồi mà bác caoky vẫn chưa pay cho em nhỉ. ref đến hôm nay là 3 ngày được gần 1$ rồi.
Bác chủ check lại giùm em mới nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208