Spotlight Cao thủ nào đây các bác ?

choijonbi

Hero
Kindness
Verified
Reactions
793
MR
2.538
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đây là trên 4R nào chứ có phải 4R ta đâu! chủ thớt mún ra đảo ak!...Mỗi 4r lập ra có mảng đặc trưng riêng của nó! do đó Số bài pót lên tùy nội dung của 4r đề cập nên sẽ có số lượng nhiều - ít tùy theo! Và cái ảnh chủ thớt đem lại k phải trong 4r này nhé! ,,,,Đừng có lập thớt vô tội vạ như thế này chỉ tổ mất time Spam!

bác này nói j vậy? chủ thớt muốn nói trình post của pro kia quá siêu chứ nói đến forum nào đâu mà này với kia

mmommo

Banned
Reactions
20
MR
0.000
Đây là trên 4R nào chứ có phải 4R ta đâu! chủ thớt mún ra đảo ak!...Mỗi 4r lập ra có mảng đặc trưng riêng của nó! do đó Số bài pót lên tùy nội dung của 4r đề cập nên sẽ có số lượng nhiều - ít tùy theo! Và cái ảnh chủ thớt đem lại k phải trong 4r này nhé! ,,,,Đừng có lập thớt vô tội vạ như thế này chỉ tổ mất time Spam!

cứ nghĩ là mình hay . hóa ra làm trò cười cho người khác =))

doancatcong

Newbie
Reactions
106
MR
0.000

há há, ko hiểu ông này nói gì luôn, một bằng chứng hùng hồn về việc ngu tỏ ra nguy hiểm =))

huyetnhoc

Hero
Verified
Reactions
1,918
MR
0.009
bạn này nói cái gì chả hiểu nổi:binhsua10:

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
cứ nghĩ là mình hay . hóa ra làm trò cười cho người khác =))

bác này nói j vậy? chủ thớt muốn nói trình post của pro kia quá siêu chứ nói đến forum nào đâu mà này với kia

doancatcong; said:
há há, ko hiểu ông này nói gì luôn, một bằng chứng hùng hồn về việc ngu tỏ ra nguy hiểm

bạn này nói cái gì chả hiểu nổi:binhsua10:

Xin lỗi .Sai nhận Sai! Đúng là mình k hiểu gì về PTU! :binhsua17: Lần sau xin chừa!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week