Cảnh sát biển VN chửi lộn vs Hải Giám Tàu

[video=youtube;6LVPXXbKSXw]http://www.youtube.com/watch?v=6LVPXXbKSXw[/video]​

-TQ : tàu VN,chúng tôi là tàu công vụ chính phủ TQ,chúng tôi rất tiếc về những ngôn ngữ thô lỗ và mất lịch sự của tàu anh,và tàu anh nên chú ý thân phận và ngôn ngữ của mình
-VN : đ.m chúng mày hết quấy nhiễu trên bờ rồi lại xuống biển, đ.m tổ sư bố chúng mày,đề nghị TQ chúng mày cút khỏi lãnh thổ VN không chúng tao bắn chết..
vắn tắt cho các bác lười xem video

Bọn TQ nó làm video giả chứ có mẹ gì đâu :)). 1 khi đã lên mạng là ko tin vào mấy cái này đặc biệt là từ TQ :))

kiểu này còn bị ăn hiếp dài dài, k thấy mình làm hung dử như nga ngố nhỉ???

:m122: chửi đi --- cứ hèn miết thì chỉ cúi đầu làm chó thôi

Chúng nó lấy thịt đè người thì ta dùng võ MỒM =)) hỏi quốc tế xem gét VN hay ghét Tàu khựa bựa :D

haha. ko biết là bọn khựa nó fake hay chửi thật nhỉ

mà sao đoạn cuối. tàu bên kia xịt khói vậy?

Fake thì cũng có thể, chửi thật thì cũng có thể, tuy nhiên là dù giả hay thật thì đều lợi về bọn TQ, các bạn tốt nhất ko phát tán clip này hoặc nền report từ ngữ tốt ở bên dưới clip theo link Youtube, tránh kích động.
Chúng nó đang kích động để dân ta hoảng loạn và đưa ra quyết định thiếu sáng suốt. Đánh thì cũng phải đánh trong bình tĩnh.
Đừng để TQ nó thắng trên cả giấy tờ lẫn thực tế, các bạn nhé!

Bọn khựa này biết tiếng việt à, hình như là thật đấy, chửi chết mẹ nó đi, bắn đi :binhsua172:

nếu bọn khựa càng ngày quá đáng như thế này thì ko còn biện pháp nào ngoài vũ lực
bắn chết bọn nó đi

bọn này nó cố tình quay video để phát tán kích động dân nó đấy

chỉ là ngư dân chửi thôi mà chửi để thể hiện mình ko sợ cno , tức quá thì phải chửi thôi !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,755
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom