(cảnh báo) yh : tien.tinh2 đang ko đăng nhập vào được

Status
Not open for further replies.
Không biết đặt vào box nào, có ji sao Mod chuyển hộ , tks !
Tình hình yh mình : tien.tinh2 hiện đang ko đăng nhập được nên báo lên đay AE biết tránh tình trạng đáng tiếc xảy ra . Đang tìm cách lấy lại, AE nào ghé qua đá lên cho người sau chưa biết , tks !
p/s: mình hay có các gd hk cần lên topic nên vừa phát hiện tình trạng này đưa lên cho AE biết

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Yh báo sai pass hay là báo bị khóa, báo bị khóa thì ko phải bị mất mà có thể do yh đang bảo vệ tk của b bởi 1 sự đột nhập nào đó, nếu như vậy bạn vào bằng mail rồi vào lại là được!

Upvote 0

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Yh báo sai pass hay là báo bị khóa, báo bị khóa thì ko phải bị mất mà có thể do yh đang bảo vệ tk của b bởi 1 sự đột nhập nào đó, nếu như vậy bạn vào bằng mail rồi vào lại là được!
pác chắc bị rồi đoán trúng phốc : " báo bị khóa " =====>>> may mà hk còn gà như trước có bước ver phone + gmail
P/s: Sợ lấy lại lâu nên làm cái tit rồi gỡ rối sau , ai dè nhanh quá (các bác cứ thiết lập tk như animax thì ok đó) . Chã biết chú nào rình mò chi cái yh t đây ??? nếu ai cần thì pm t lập cho vài cái khỏi phải làm trò mèo nha mấy cụ .
close tit đã xong chuyện

Upvote 0

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
pác chắc bị rồi đoán trúng phốc : " báo bị khóa " =====>>> may mà hk còn gà như trước có bước ver phone + gmail
P/s: Sợ lấy lại lâu nên làm cái tit rồi gỡ rối sau , ai dè nhanh quá (các bác cứ thiết lập tk như animax thì ok đó) . Chã biết chú nào rình mò chi cái yh t đây ??? nếu ai cần thì pm t lập cho vài cái khỏi phải làm trò mèo nha mấy cụ .
close tit đã xong chuyện

muộn rồi, giao dịch với bác xong ít LR, mà ko bị scam

Upvote 0
close tit đã xong chuyện
Bị đâu mà bị toàn đi hack nên hiểu thôi :)). Về yahoo thì có bảo mật 2 lớp thì cũng thế thôi, Tk của bạn chưa chắc đã bị xâm nhập mà do bạn login quá nhiều ip khác nhau nên hệ thống nó tự động khóa vì nghi ngờ có sự xâm nhập!

Upvote 0

LunioLuny

Junior
Reactions
316
MR
0.000
Bạn đã lấy lại đc acc chưa ? Nếu báo tài khoản bị khóa thì mình thường hay log vào mail rồi quay lai log vào yahoo là được. Bạn thử cách đó xem có được không. Khi nào xong thì reply vào đây để mình close topic nhé. Thank bạn ~

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week