Cảnh báo tố giác mrthanq0_dtd nếu vẫn tiếp tục bán cam

ủng hộ kế hoạch của cậu, scammer là phải đưa ra ánh sáng cho hết thói đi lừa đảo ng khác

Mình Search google với từ khóa "mrthanq0_dtd" thì chỉ ra mỗi topic này thôi. Có thấy scam gì đâu nhỉ, với cả từ đầu topic đến giờ cũng ko thấy anh em nào phản ánh mrthanq0_dtd scam cả :).

Vậy ai mới là người scam đây ta?????

show di bác ơi, dể còn bit đường mà mò. làm sao qua teamview bác ăn cắp dc thông tin thế, hay bác chính là .............. kẻ giấu mặt reo giắc virus toàn cầu. Điệu này chắc ko nên cho ai teamview rồi.

Mình Search google với từ khóa "mrthanq0_dtd" thì chỉ ra mỗi topic này thôi. Có thấy scam gì đâu nhỉ, với cả từ đầu topic đến giờ cũng ko thấy anh em nào phản ánh mrthanq0_dtd scam cả :).

Vậy ai mới là người scam đây ta?????
Cậu kéo xuống dưới topic này tý , cũng có 1 topic tố cáo trước đây
Phần "Similar Threads" bên dưới kìa cậu

- - - Updated - - -

show di bác ơi, dể còn bit đường mà mò. làm sao qua teamview bác ăn cắp dc thông tin thế, hay bác chính là .............. kẻ giấu mặt reo giắc virus toàn cầu. Điệu này chắc ko nên cho ai teamview rồi.

Như mình nói, m đã giả nai với scammer, chứ ai nghĩ được scam lại bị scam như thế, scam nghĩ mình đang scam người khác, nên cứ tập trung vào việc của mình scam sao cho thành công, nhưng scam ko biết sẽ có người scam mình, mất cảnh giác dù thủ thuật của mình chỉ đơn giản thôi

Cậu kéo xuống dưới topic này tý , cũng có 1 topic tố cáo trước đây
Phần "Similar Threads" bên dưới kìa cậu

- - - Updated - - -

Như mình nói, m đã giả nai với scammer, chứ ai nghĩ được scam lại bị scam như thế, scam nghĩ mình đang scam người khác, nên cứ tập trung vào việc của mình scam sao cho thành công, nhưng scam ko biết sẽ có người scam mình, mất cảnh giác dù thủ thuật của mình chỉ đơn giản thôi

Uhm mình thấy rồi, thanks bạn :D. Chắc nó ko để ý lúc bác transfer file nhỉ =))

Chủ thớt xài team pro ah . Chứ bình thường nếu team máy bên kia họ thấy có gì nghi vấn là họ tắt team ngay . Bởi mình thao tác như thế nào thì bên kia họ nhìn được mà .Đâu có cách nào để lại vài thứ hay hay lên máy của họ .

Tối qua cũng gặp pác giả danh này tính SCAM mình, may mà mình soi kĩ nick Y!M, ko cũng ăn quả CAM rùi.... mình thì ko dữ dằn như chủ thread, chỉ Veri Phone với pác mrthang0_dtd thật thôi... thế là bik :binhsua144: ......sáng nay hắn còn add nick Y!M mình mới ghê :binhsua146:.... UP cho pác nào bị thiệt hại vì tên này vào báo danh....:binhsua123:

ý kiến của mình chủ topic đang làm trò để tống tiền scam (nếu có).
Tốt nhất chủ topic hãy pub info scam và proof chứng minh lên.

ý kiến của mình chủ topic đang làm trò để tống tiền scam (nếu có).
Tốt nhất chủ topic hãy pub info scam và proof chứng minh lên.
bác này được cái nói đúng:binhsua146:

Chủ thớt xài team pro ah . Chứ bình thường nếu team máy bên kia họ thấy có gì nghi vấn là họ tắt team ngay . Bởi mình thao tác như thế nào thì bên kia họ nhìn được mà .Đâu có cách nào để lại vài thứ hay hay lên máy của họ .

Chắc là bản TV Rat .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week