Waiting for Answer Cảnh báo thuê vps của ông >>HardLive<< login acc lấy info rút chộm tiền

giờ đỗ lỗi thằng hecker nào là dc... scan pass đúng người, đúng thời điểm ghê kk.
Ông này cũng bị 1 phôt' trên group FB nè ...hehe

giờ đỗ lỗi thằng hecker nào là dc... scan pass đúng người, đúng thời điểm ghê kk.
Ông này cũng bị 1 phôt' trên group FB nè ...hehe
chuẩn đó cứ đổ lỗi bị scan pass là xong mà bảo hiểm cũng làm gì đâu

chuẩn đó cứ đổ lỗi bị scan pass là xong mà bảo hiểm cũng làm gì đâu
Cậu cần chứng minh là bên họ lấy . Họ hỏi email paypal mà cậu đang ko đưa ra kia kìa . Mình nghĩ nếu họ muốn lấy thì việc thông báo cho cậu pass và cấp lại cho cậu . Vậy việc gì họ cấp pass cho cậu rồi họ ko tiện luôn để lấy cho cậu . Còn cứ như bên mình thì tốt nhất không bảo hành cho mọi trường hợp mất pass thì khách họ tự hiểu những dữ liệu bên trong họ sẽ phải đổi info nếu mất pass . Còn việc cậu bảo là gửi 50 $ vì tài khoản paypal lạ thì cái này tớ nói thật cũng ko phải lý do đó . Họ có thể chuyển được cả cục . Paypal một là ko chuyển được tiền , hai là có thể chuyển hết vậy thôi . Còn nếu đã là hack thì họ sẽ chuyển hết một lần bằng cách chuyển có fee . Vụ này tớ nghĩ cậu nên xét lại người quen .

Thường trong bài report cậu sẽ phải show bằng chứng chuyển nhận paypal để chứng thực là paypal tài khoản cậu bị hack hay thế nào . Bằng cách đó nhờ cộng đồng mmo thực sự sẽ biết được email của người hack paypal .

chơi cách này ko biết hạn chế dc ko :D :D

Cậu cần chứng minh là bên họ lấy . Họ hỏi email paypal mà cậu đang ko đưa ra kia kìa . Mình nghĩ nếu họ muốn lấy thì việc thông báo cho cậu pass và cấp lại cho cậu . Vậy việc gì họ cấp pass cho cậu rồi họ ko tiện luôn để lấy cho cậu . Còn cứ như bên mình thì tốt nhất không bảo hành cho mọi trường hợp mất pass thì khách họ tự hiểu những dữ liệu bên trong họ sẽ phải đổi info nếu mất pass . Còn việc cậu bảo là gửi 50 $ vì tài khoản paypal lạ thì cái này tớ nói thật cũng ko phải lý do đó . Họ có thể chuyển được cả cục . Paypal một là ko chuyển được tiền , hai là có thể chuyển hết vậy thôi . Còn nếu đã là hack thì họ sẽ chuyển hết một lần bằng cách chuyển có fee . Vụ này tớ nghĩ cậu nên xét lại người quen .
Paypal new xong no add them sdt của nó nên mới hạn chế 1ngay chỉ dc chuyển như thế thôi nhé cậu

sdt nó add vào paypal đây 16787344395
nó k chuyển cố định 1 mail mà nó chơi mỗi ngày chuyển 1 mail khác nhau bị 3 phát

Mình tìm được vài thông tin . Nhưng theo đúng số điện thoại cậu cung cấp thì người này chắc 99 % bên US . Số phone thuộc carrier ở bên US . Tiếp theo check thông tin whois domain thì người đăng ký ở azirona . Nếu fake info thì check domain có thể fake được nhưng số điện thoại của carrier : Neutral Tandem - llinois thì mình nghĩ có người nào có khả năng để có được số điện thoại này ko ? Cậu xem còn thông tin nào để cung cấp thêm được ko ?

Attachments

117.8 KB · Views: 167

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,633
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week