Warning Cảnh báo scam "longthantuong91 ::" "longthantoung91" "pokerrvn2012"

bùn cho hệ thống MMO đang tin dùng :)

Thời VMK đã có bank "ảo" rồi nhé...Mượn của bạn bè hay người xa lạ gì đó......

Còn giờ đã có đường dây làm bank "ảo" khá nhiều...Có card luôn. Gọi là ảo mà ko phải ảo......Mà là tụi nó lấy CMND của công nhân or tiệm cầm đồ lấy CMND của khách > sau đó replace mặt mình vào......đi đăng ký bank......tụi nó đăng ký vài bank là bình thường........chủ yếu là EAB + VCB + ACB + .............

Cái sai của shop auto này là ko blacklist mấy cái bank scam quá nổi tiếng này....Thể hiện sự VÔ CẢM+ VÔ TÂM đối với cộng đồng MMO, nhất là AE MMO4ME

bank hay sử dụng thì sao mà blacklist dc c :D

"VCB" là thánh rồi, dân MMO dùng nhiều nhất, bỏ nó khác gì tự tay cắt 1 nửa lớn thu nhập

tốt nhất ko nên TG auto
WHY??????????????
>>>>>>>>>>>>>>>>>> vì auto ko biết check info scammer :D

Chúng tôi không thể làm thế được trong trường hợp này do không đủ bằng chứng vì giao dịch đã hoàn tất:
  1. Người muốn đổi tiền đã chuyển tiền thành công
  2. Và chúng tôi đã gửi tiền cho họ thành công
Nên chúng tôi không thể khiếu nại một giao dịch đã hoàn tất được. Có lẽ bạn nên tự làm sẽ tốt hơn rồi chúng tôi sẽ xác nhận dùm bạn nếu bạn cần.
vmXonline Team
Vụ 10k bác còn đòi lại đc trong khi đã hoàn tất rồi kia mà... sao vụ này nhỏ vậy lại ko đc? Bác là Cty mà :eek:

Vụ 10k bác còn đòi lại đc trong khi đã hoàn tất rồi kia mà... sao vụ này nhỏ vậy lại ko đc? Bác là Cty mà :eek:
vụ 10k là ko phải scam mà là chuyển nhầm, vụ này là scam chuyên nghiệp rồi :D

vụ 10k là ko phải scam mà là chuyển nhầm, vụ này là scam chuyên nghiệp rồi :D
thì có thể coi như là chuyển nhầm! để mới hai bên ra ngân hàng cùng làm việc! mình nghĩ việc này không khó! để xem anh Hoàn Mỹ đến làm thủ tục xác nhận tiền bên Đông Á thế nào!

thì có thể coi như là chuyển nhầm! để mới hai bên ra ngân hàng cùng làm việc! mình nghĩ việc này không khó! để xem anh Hoàn Mỹ đến làm thủ tục xác nhận tiền bên Đông Á thế nào!

làm ô uế cái tên đẹp :D

Đổi cái tên "Trần Nguyễn Hoàng Mỹ" thành "Lừa đảo Hoàng mỹ" thì hợp lý hơn. Thấy đâu scam là lại thấy thánh này, chắc nó 1 tháng cũng kiếm được vài chục chai từ scam hic :mad:

thế bên @vmXonline có thể xử lý vụ này như chuyển nhầm cho stk ở Đông Á, hy vọng bên đấy sẽ hợp tác với mình :)

Cám ơn các bạn đã đóng góp ý kiến cho chúng tôi.

Chúng tôi đã và đang hoạt động hệ thống Blacklist tất cả tài khoản từng SCAM mà chúng tôi biết. Ví dụ:
  • 0108347423: TRAN NGUYEN HOAN MY
  • 0071000942211: TRAN NGUYEN HOAN MY
  • ...
Tất cả những giao dịch có liên quan đến các tài khoản đó sẽ không bao giờ thành công. Vì thế, nếu các bạn còn biết các tài khoản nào của SCAM vui lòng cung cấp cho chúng tôi để chúng tôi có thể cập nhật vào hệ thống qua chiến dịch này:

thế bên @vmXonline có thể xử lý vụ này như chuyển nhầm cho stk ở Đông Á, hy vọng bên đấy sẽ hợp tác với mình :)

Chúng tôi có cập nhật ở trên rồi. Chúng tôi không thể nói đây là giao dịch chuyển nhầm vì không phải như thế, nếu chúng tôi không có lý do chính đáng sẽ không thể làm việc với ngân hàng được:
  1. Người muốn đổi tiền đã chuyển tiền thành công
  2. Và chúng tôi đã gửi tiền cho họ thành công
Nên chúng tôi không thể khiếu nại một giao dịch đã hoàn tất được.

Last edited:
Thời VMK đã có bank "ảo" rồi nhé...Mượn của bạn bè hay người xa lạ gì đó......

Còn giờ đã có đường dây làm bank "ảo" khá nhiều...Có card luôn. Gọi là ảo mà ko phải ảo......Mà là tụi nó lấy CMND của công nhân or tiệm cầm đồ lấy CMND của khách > sau đó replace mặt mình vào......đi đăng ký bank......tụi nó đăng ký vài bank là bình thường........chủ yếu là EAB + VCB + ACB + .............

Cái sai của shop auto này là ko blacklist mấy cái bank scam quá nổi tiếng này....Thể hiện sự VÔ CẢM+ VÔ TÂM đối với cộng đồng MMO, nhất là AE MMO4ME
Giờ cậu ra ngan hàng cầm CMT của người lạ thằng nhân viên nào nó dám làm thẻ tk ngân hàng cho cậu thì tớ gọi nó bằng cụ luôn.

Giờ cậu ra ngan hàng cầm CMT của người lạ thằng nhân viên nào nó dám làm thẻ tk ngân hàng cho cậu thì tớ gọi nó bằng cụ luôn.

Đọc kĩ trước khi comment.......

Chúng tôi không thể nói đây là giao dịch chuyển nhầm vì không phải như thế, nếu chúng tôi không có lý do chính đáng sẽ không thể làm việc với ngân hàng được:

@vmXonline Sao lại không có lý do chính đáng, lừa đảo thì không phải lý do chính đáng chăng? Bên bạn cũng là 1 cty thì về chuyển nhầm stk trong khi giao dịch cũng là bình thường, vì trong 1 ngày có biết bao nhiêu giao dịch được thực hiện. Điều cốt lõi là bạn chịu hợp tác với mình thì sẽ xử lý việc này rất êm đềm :)

Nó dán hình vào mà sao ko được .hoặc đi làm CMND giả bên mấy cậu làm bằng đại học đồ có làm đó khoảng 1triẹu /cái

@vmXonline Sao lại không có lý do chính đáng, lừa đảo thì không phải lý do chính đáng chăng? Bên bạn cũng là 1 cty thì về chuyển nhầm stk trong khi giao dịch cũng là bình thường, vì trong 1 ngày có biết bao nhiêu giao dịch được thực hiện. Điều cốt lõi là bạn chịu hợp tác với mình thì sẽ xử lý việc này rất êm đềm :)
:D người ta đã ko muốn vây vào rắc rối bác ép làm gì .
Nên trách bản thân mình sao dễ bị dụ thế thôi

Nó dán hình vào mà sao ko được .hoặc đi làm CMND giả bên mấy cậu làm bằng đại học đồ có làm đó khoảng 1triẹu /cái
ko có giáp lai ai cho. Tầm 2 năm trước thì còn có vụ đó. Chứ đợt này bọn nó làm chặt hơn rồi

ko có giáp lai ai cho. Tầm 2 năm trước thì còn có vụ đó. Chứ đợt này bọn nó làm chặt hơn rồi
làm cmnd giả mộc đỏ giáp lai đầy đủ nhé y như hàng thật luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week