SCAM Cảnh báo scam hình thức mới lạ

Kiraje

Newbie
Reactions
9
MR
0.149
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger

Mình có đăng 1 topic mua po và đồng chí thanhhuy kia có pm mình báo rate cực rẻ sau khi thỏa thuận xong mình kêu gọi trung gian thì đồng chí này làm 1 cái web phising domain mmo4me.info và báo mình là có bảo hiểm, mình thấy nghi nghi nên click vào profile thì không được nên nhòm lại cái domain thì ối dồi ôi, nói chung ae chú ý check kỹ

Thanh niên này sau đó đã block mình trên skype

Attachments

110.2 KB · Views: 186
View attachment 194661
Mình có đăng 1 topic mua po và đồng chí thanhhuy kia có pm mình báo rate cực rẻ sau khi thỏa thuận xong mình kêu gọi trung gian thì đồng chí này làm 1 cái web phising domain mmo4me.info và báo mình là có bảo hiểm, mình thấy nghi nghi nên click vào profile thì không được nên nhòm lại cái domain thì ối dồi ôi, nói chung ae chú ý check kỹ

View attachment 194664
Scam mà làm hẳn wep để scam thì công phu vl luôn bác ạ. 🤣🤣🤣🤣

Nó trùm scam r với Tk này sài bank ảo r. Ko làm gì đc nó đâu. Lần sau check kĩ ý

Mình thì check kỹ nên ko sao, vào đọc thấy nhiều ae dính thằng này quá

Mình thì check kỹ nên ko sao, vào đọc thấy nhiều ae dính thằng này quá
Mong rằng anh em nào giao dịch cũng tỉnh được như bạn… mình chỉ muốn tụi scam phải đi ăn xin vì không lừa được ai nữa thôi… mong lắm bọn cam quýt à!

thế quái nào mà sau bao lần scam nó vẫn ung dung dùng 1 stk nhie ????????????
Ae chủ quan, bình thường nhìn thấy người có bảo hiểm trên 4rum thì check scam làm gì nữa, cơ bản là em hay ngồi ở box exchange với box big service nên thuộc gần hết avt ae rồi, thấy ông này lạ lạ nên mới check lại chứ không cũng mất

Ae chủ quan, bình thường nhìn thấy người có bảo hiểm trên 4rum thì check scam làm gì nữa, cơ bản là em hay ngồi ở box exchange với box big service nên thuộc gần hết avt ae rồi, thấy ông này lạ lạ nên mới check lại chứ không cũng mất
ý là người bị scam họ k báo công an hay sao

thế trường hợp báo chuyển khoản nhầm có được không b?
cũng được bạn, nhưng khả năng cao là bạn vẫn mất $ vì vừa chuyển xong nó đã tẩu tán $ đi chỗ khác rồi, ngân hàng có giam cũng ko dc. với mấy bác ở trên nói là stk ảo nên cũng khó

Tính ra thằng ngu thanh huy này scam nhiều chứ. Tính scam mình cái amz card 500$ mà còn vào buổi tối cho nạn nhân ko để ý domain :)))

View attachment 194661

View attachment 194664
Thanh niên này hôm vừa rồi, làm cho bạn kia xuýt mất 8 triệu. Sự việc báo cáo lên kênh chat của forrum, mình thấy vậy nhờ hiếu PC RIP trang này luôn.
-
Vừa đăng xong lên nhóm thì hắn cho Down web.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom