• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Cảnh báo "Nguyễn Tuấn Anh" 1998 lừ đảo bán coin BIDV 5010002806718 nguyen thi thu thanh

Nguyễn Tuấn anh sử dụng Telegram với username https://t.me/nta1231

Anh em hết sức cảnh giác với thanh niên 20 tuổi lừa đảo chuyên nghiệp vượt mặt smartcontract của Ethereum

UPDATE 26/4. Sau gần 1 tháng hắn dở mặt và chơi trò khốn nạn này. Đây là thành phần cộn cán, chó má bậc nhất. Sau này lớn lên sẽ thành kẻ cướp bá dơ không hơn. Mọi người tuyệt đối không giao dịch mua bán với loại người này..

Cháu nó năm nay 20 tuổi thôi nhưng lộ rõ bản chất kẻ lừa đảo chuyên nghiệp.

giết nó

Nên tìm hiểu thêm về hệ thống phấp luật nhé. Coin không được nhà nước công nhận là tiền nhưng nhà nước công nhận nó là 1 loại tài sản
thớt thật là người hiểu biết luật pháp việt nam,nhưng em thấy trên đây rất nhiều vụ cả chục triệu thậm chí cả trăm triệu bác nào cũng hô to sóng biển nuốt chửng con thuyền,nhưng cuối cùng con thuyền vẫn ngồi trên đầu sóng biển:p

giết nó
Thanh niên này dùng nick ảo trong forms này, hay buôn bán và đóng bảo hiểm. Nói cung là lừa đảo thì nhiều thủ thuật. BH $100 thì lừa tầm $500 - $1000 là nó lượn ngon rồi. Cứ nhìn info theo cấu trúc hoặc bank rồi hãy cảnh giác!

Thanh niên này dùng nick ảo trong forms này, hay buôn bán và đóng bảo hiểm. Nói cung là lừa đảo thì nhiều thủ thuật. BH $100 thì lừa tầm $500 - $1000 là nó lượn ngon rồi. Cứ nhìn info theo cấu trúc hoặc bank rồi hãy cảnh giác!
Có đứa SCAM e ko được dọa giết em cơ em up CMT lên cho nó tìm nó giết :))

thớt thật là người hiểu biết luật pháp việt nam,nhưng em thấy trên đây rất nhiều vụ cả chục triệu thậm chí cả trăm triệu bác nào cũng hô to sóng biển nuốt chửng con thuyền,nhưng cuối cùng con thuyền vẫn ngồi trên đầu sóng biển:p
Đâu, có ông bạn làm chức quèn quèn ở Bắc Giang, dạo này thấy đói thành tích quá ném cho nó chơi. Với cả trong team có 4 5 anh em mua bán với cu cậu này, tổng thiệt hại cũng vài chai.

Có đứa SCAM e ko được dọa giết em cơ em up CMT lên cho nó tìm nó giết :))
Loại này còn tồn tại nhiều. Giờ scam không được cay chuyển sang dọa dẫm. Nhìn bọn nhóc cấp 3 giờ nó lừa đảo từ cái thẻ cào thì biết rồi đấy. Thời bằng tuổi chúng nó kiếm ăn trên FB chưa lừa ai cái thẻ chủ chỉ là 10k.

Loại này còn tồn tại nhiều. Giờ scam không được cay chuyển sang dọa dẫm. Nhìn bọn nhóc cấp 3 giờ nó lừa đảo từ cái thẻ cào thì biết rồi đấy. Thời bằng tuổi chúng nó kiếm ăn trên FB chưa lừa ai cái thẻ chủ chỉ là 10k.
Cách đây 2 tháng 1 ngày bị 2 lần SCAM mỗi lần 400K cay quá quất con lô gỡ gạc lại đc haha

Cách đây 2 tháng 1 ngày bị 2 lần SCAM mỗi lần 400K cay quá quất con lô gỡ gạc lại đc haha
400 thì không có gì. Nhưng nó lừa chuyển token, tx báo xong mà token éo về ví mới tài. Cay chỗ đó chưa lừa thì cảnh giác và block sạch sẽ

400 thì không có gì. Nhưng nó lừa chuyển token, tx báo xong mà token éo về ví mới tài. Cay chỗ đó chưa lừa thì cảnh giác và block sạch sẽ
Thì tại bác ko check balance

Bác mà vào C làm thì hết xảy :))

Coi dòng họ hang hóc nhà nó có chơi facebook không . Moi ra mỗi ngày gắn cho mỗi người 1 cái status là em nó tự nộp tiền lại cho bác . Mà tìm cũng hơi căng :D

mấy thằng con nít mới lớn học kiếm tiền thì lười, học lừa đảo scam nhanh vãi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom