• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Cảnh báo người dùng Perfect Money

Xem file hosts :D
Contact support nói tôi bị hack, muốn lấy lại tài khoản.

cái này e bị rồi...bác gửi bưà 2 cái ảnh là oke...đơt nọ e gửi cho nó 2 cái ảnh Hồ Guơm...rồi nó gửi lại pass trong 48h
bác có chém gió k đó :( vậy thị thanks nhiều ..hihi

- - - Updated - - -

Xem file hosts :D
Contact support nói tôi bị hack, muốn lấy lại tài khoản.
support rồi anh ! nó gửi 1 cái link để mình reset pass
b1 : confim mã vùng , mail , số điện thoại
b2: nhập code sms
b3 : scan cmnd , hóa đơn bằng lái xe ..chịu luôn :((

bác có chém gió k đó :( vậy thị thanks nhiều ..hihi

e nói that mà.....ngày xưa e cũng tưởng die...gửi bưà lớ ngớ nó gửi mail pass về luôn

Thông báo với anh em mình chính thức tẩy chay PM , nó bắt mình scan cmnd , bằng lái xe trong khi mình chưa đủ 18 tuổi . Thanks :( còn 14.7$ trong đó .
Mới thi Đại học xong mà chưa đủ 18 tuổi à :D

Chở đủ 18 tuổi rồi lấy lại cũng đc mà em @@!

Căng nhỉ !

Mới thi Đại học xong mà chưa đủ 18 tuổi à :D
chưa đủ tháng :(
prosperlong said:
gửi thử ảnh chùa một cột như cậu bên trên xem :-ss
em gửi cái này không biết nó duyệt k ? :(

Giờ có 3 trường hợp xảy ra sau 72h :
- nó cung cấp pass
- nó blocked forever
- bắt chụp ảnh scan lại :(
hi vọng 1 và 3 :((

- - - Updated - - -

Perfect Money received an account restore request today, 08/01/13 16:54:23 from IP: ..............
Your request will be processed within 3 business days.

IMPORTANT

If you didnt submit any account restore request, please contact us as soon as possible.

***************************************************************************************************************

This is an automated email - Please do not reply.

This mailbox is not monitored and you will not receive a response.

To contact us, login to your PerfectMoney account and send us a message via Internal Mail.

***************************************************************************************************************

(C) 2007-2013 SR & I. All rights reserved.
Ngồi hóng :(

gửi cho nó cái ảnh thẻ sinh viên là dc không thì photoshop thôi

Phải làm thử mới biết đuợc, dùng cẩn thận thì PM cung ok mà

In view of your request for password change system has generated a new password for your ID.
We strongly recommend you to change a new password for your own one as soon as you log in the system.
In case of a new password loss, please address Customer Support Service of Perfect Money.

New password: xxxxxxxxxxxxxx

Thank you for using Perfect Money!

This is an automated email - Please do not reply.

This mailbox is not monitored and you will not receive a response.

To contact us, login to your PerfectMoney account and send us a message via Internal Mail.

(C) 2007-2013 SR & I. All rights reserved.
yead được anh em ơi .........yead yead ! :)) không cần scan nhé mọi người cảm ơn anh em rất nhiều :D kinh nghiệm quá

Đây là cách giải quyết :D
C://Windows/system 32/drives/etc/ cái file mình bị dính nhé :D mọi người lưu lại khi mắc phải mà giải quyết ! phù ! thanks tất cả

tốt nhất dùng phần mềm anti virus bản quyền scan toàn bộ máy tính trước và sau khi online.

tốt nhất dùng phần mềm anti virus bản quyền scan toàn bộ máy tính trước và sau khi online.
Mình dùng AVG bản quyền đến 2018 mà vẫn không bị phát hiện nhé :D mà phải tự del

chắc bạn dùng key fee trên internet rùi. chuyển qua dùng avira thử xem, bán rất nhiều tại các shop tin học...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom