• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Cảnh báo mọi người hình thức share tool qua email

Status
Not open for further replies.

HuyDien

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Đã vào đây thấy rồi thì phải lên tiếng:

Mình là tiên phong 1 trong những bạn share kiểu để lại email, mình chả có ý đồ gì xấu cả nên bạn không cần cứ bỏ qua
Mình công nhận là để lại email sẽ gặp phiền phức cho các bạn, mình có nhờ mod lock lại topic share hết rồi, để nghĩ cách khác
Chỉ đơn giản là share mấy cái hình thấy hay thôi

@phuocvo4601: chú ăn nói cẩn thận nhé
@tuanxuan9891: cậu thấy có biến thì khỏi sài, xóa đi, làm mmo gặp 1 chút là bt, mình vẫn đang sài
@PhạmThi: mình không có ý đồ gì nha, mình ko chiến face cũng như str gì đó nha

Mai mốt có share, chỉ shảre tut toàn txt, không phần mềm nảo cả
Làm mấy đợt, chỉ dính đợt này, thế những bạn nhận được chia sẻ mấy đợt trước đâu rồi? chỉ vô thấy toàn gạch đá haizz
nói thẳng 1 câu là TUT của ông toàn cái vứt đi, chả cái nào ra hồn cả, toàn rác thì đúng hơn

hoangclcc

Senior
Reactions
235
MR
0.000

Mình là tiên phong 1 trong những bạn share kiểu để lại email, mình chả có ý đồ gì xấu cả nên bạn không cần cứ bỏ qua
Mình công nhận là để lại email sẽ gặp phiền phức cho các bạn, mình có nhờ mod lock lại topic share hết rồi, để nghĩ cách khác

@tuanxuan9891: cậu thấy có biến thì khỏi sài, xóa đi, làm mmo gặp 1 chút là bt, mình vẫn đang sài

Làm mấy đợt, chỉ dính đợt này, thế những bạn nhận được chia sẻ mấy đợt trước đâu rồi? chỉ vô thấy toàn gạch đá haizz
:D Thực ra chỉ cần dính 1 đợt là đủ rồi, mấy đợt kia là chim mồi, kiểu như câu khách ấy :D

LIMOUSINE

Junior
Reactions
85
MR
0.000

Vớ vẩn.
Đã gọi là share thì ông post mie link lên. Lúc nào cũng bắt để lại email cho mấy thằng cờ hó nó phát tán sâu. Có khi ông là 1 trong số cờ hó đó cũng nên.!

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Follow me on Facebook
Vớ vẩn.
Đã gọi là share thì ông post mie link lên. Lúc nào cũng bắt để lại email cho mấy thằng cờ hó nó phát tán sâu. Có khi ông là 1 trong số cờ hó đó cũng nên.!

Tốt nhất bây giờ sẽ không share nữa, làm cộng đồng nhiều người thể loại khác nhau nên chắc có lẽ vn vẫn là vn thế thôi

nói thẳng 1 câu là TUT của ông toàn cái vứt đi, chả cái nào ra hồn cả, toàn rác thì đúng hơn

Cái tui share là theo trình độ thường, đủ để làm, còn bạn thì hình như hơi lạ với mình đó, trình độ thì có thể lên, cậu nói vậy chắc đầu cậu cũng chỉ toàn rác mà thôi, vì rác ko có biết suy nghĩ

tóm lại 2 chữ, nghỉ share cho khỏe, đỡ mắc công mấy chuyện như thế này, hơi tào lao

Tốt nhất bây giờ sẽ không share nữa, làm cộng đồng nhiều người thể loại khác nhau nên chắc có lẽ vn vẫn là vn thế thôi

Cái tui share là theo trình độ thường, đủ để làm, còn bạn thì hình như hơi lạ với mình đó, trình độ thì có thể lên, cậu nói vậy chắc đầu cậu cũng chỉ toàn rác mà thôi, vì rác ko có biết suy nghĩ

tóm lại 2 chữ, nghỉ share cho khỏe, đỡ mắc công mấy chuyện như thế này, hơi tào lao
uk! ông nghỉ và lượn mẹ đi. biết suy nghĩ hay không thì thằng nào làm gì mờ ám thằng ý tự biết.

hoangthuy91

Banned
Reactions
24
MR
0.000
sợ quá giờ toàn lợi dụng

uk! ông nghỉ và lượn mẹ đi. biết suy nghĩ hay không thì thằng nào làm gì mờ ám thằng ý tự biết.
đúng rồi đó, tui làm cái j tự tui biết, xem ra ông học tới lớp 7,8 j là nghỉ rồi hả, ngửa tay xin tiền ba mẹ tiếp đi rồi ra đời học hỏi thêm nha

đúng rồi đó, tui làm cái j tự tui biết, xem ra ông học tới lớp 7,8 j là nghỉ rồi hả, ngửa tay xin tiền ba mẹ tiếp đi rồi ra đời học hỏi thêm nha
:D tự tin quá. của nhà thì tiêu thôi, thế ngày xưa bố mẹ ông không cho ông tiền ăn học à mà giờ ông sống khốn nạn thế. tội nghiệp ông sinh ra không đúng chỗ nó vậy đấy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week