• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Cảnh báo mọi người hình thức share tool qua email

Status
Not open for further replies.

tuanxuan9891

Verified
Reactions
758
MR
0.042
Chat with me via Skype
Gần đây mình thấy có 1 vài người hay share tool qua email. Mình cũng điền email nhận thử và kết quả sau khi nhận tool và quét virut ( Topic share
SHARE FREE BOT TẠO BACKLINK ĐƠN GIẢN >100k backlinks cho website/blog của bạn
: http://mmo4me.com/threads/share-fre...bsite-blog-cua-ban.202733/page-4#post-3901241 )

Mình ko am hiểu lắm về cái này nhưng nhìn kết quả kia liệu có mấy người dám dùng.
Không có ý gì với chủ topic đó nhưng nên nhắc mọi người nên cảnh giác với những trường hợp share tool kiểu này

hoainam12

Senior
Reactions
409
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
mấy cái nick mà cứ join today yesterday .xong vào nói để lại mail mình sẽ share tool bí kip kiếm tiền gì đó balala ......... là e out luôn . e nghĩ là họ lợi dụng mình thôi 1 là ref cho họ không thì lại virut. chứ nếu tốt bụng muốn share sao không public lên đi. tốt nhất nên tránh xa :D

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Ghét nhất thể loại đó =]] Thằng bán Ga Bình Minh bựa gì đó chuyên gia =]]

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Nói có phần hơi bị khiếm nhã nhưng nếu nói trắng ra thì GasBinhMinh chuyên share soft/tool/tut qua mail và mục đích chính : câu like :rolleyes:
Nhìn cái số like với số lượng topic share là thấy ngay

vinhvn710

Junior
Reactions
70
MR
0.001
cho nó ra đảo đi, lợi dụng tool để lấy cắp thông tin người khác bằng trojan. Nó viết mail kêu gọi mọi người chuyển qua facebook để lấy tool, may là mình chưa tải về, thủ đoạn ngày càng nguy hiểm

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.090
Chat with me via Yahoo Messenger
bảo sao cứ thấy ae kêu mất acc STR, FB, PP... suốt

lý do là đây...

thank thớt đã cảnh bảo cho ae biết

Gần đây mình thấy có 1 vài người hay share tool qua email. Mình cũng điền email nhận thử và kết quả sau khi nhận tool và quét virut ( Topic share
SHARE FREE BOT TẠO BACKLINK ĐƠN GIẢN >100k backlinks cho website/blog của bạn
: http://mmo4me.com/threads/share-fre...bsite-blog-cua-ban.202733/page-4#post-3901241 )

Mình ko am hiểu lắm về cái này nhưng nhìn kết quả kia liệu có mấy người dám dùng.
Không có ý gì với chủ topic đó nhưng nên nhắc mọi người nên cảnh giác với những trường hợp share tool kiểu này

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Follow me on Facebook
Đã vào đây thấy rồi thì phải lên tiếng:

Mình là tiên phong 1 trong những bạn share kiểu để lại email, mình chả có ý đồ gì xấu cả nên bạn không cần cứ bỏ qua
Mình công nhận là để lại email sẽ gặp phiền phức cho các bạn, mình có nhờ mod lock lại topic share hết rồi, để nghĩ cách khác
Chỉ đơn giản là share mấy cái hình thấy hay thôi

@phuocvo4601: chú ăn nói cẩn thận nhé
@tuanxuan9891: cậu thấy có biến thì khỏi sài, xóa đi, làm mmo gặp 1 chút là bt, mình vẫn đang sài
@PhạmThi: mình không có ý đồ gì nha, mình ko chiến face cũng như str gì đó nha

Mai mốt có share, chỉ shảre tut toàn txt, không phần mềm nảo cả
Làm mấy đợt, chỉ dính đợt này, thế những bạn nhận được chia sẻ mấy đợt trước đâu rồi? chỉ vô thấy toàn gạch đá haizz

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004

Mình là tiên phong 1 trong những bạn share kiểu để lại email, mình chả có ý đồ gì xấu cả nên bạn không cần cứ bỏ qua
Mình công nhận là để lại email sẽ gặp phiền phức cho các bạn, mình có nhờ mod lock lại topic share hết rồi, để nghĩ cách khác

@tuanxuan9891: cậu thấy có biến thì khỏi sài, xóa đi, làm mmo gặp 1 chút là bt, mình vẫn đang sài

Làm mấy đợt, chỉ dính đợt này, thế những bạn nhận được chia sẻ mấy đợt trước đâu rồi? chỉ vô thấy toàn gạch đá haizz
khỏi share là nhàn :D:D

ý c là làm mmo gặp bị cài trojan là bình thường ak.
Thanks tinh thần chia sẻ của c
nhắc mọi người ai nhận tool thí nên quyét lại máy tính kẻo có ngày lại nhận trái đắng

Reactions
89
MR
0.000

Có nhận tool auto làm 1 thao tác liên tục á.Tool ko có virut.Có điều tool có cũng như ko vì nó chiếm chuột.Bác có tool ko chiếm chuột ko share em đi.Thanks bác đã share

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week