Warning Cảnh báo lừa đảo từ skype: live:tuanxuan.forex 0141000525557 - DUONG TRUONG BAO TUAN

ko post bank lên để so sánh trong link bài viết đó hoặc profile, bank VCB của scammer tên Tuấn, nick này cũng Tuấn và có đóng BH. Thế là mình mới GD :(
Cái này đợi Mod giải quyết thôi, nhìn cái profile ông kia có bảo hiểm mà cũng ớn quá :D Làm dịch vụ mà không công khai full info chắc có vấn đề gì r

e nói thêm 1 chút về cái Skype.
Microsoft đã mua lại Skype và các account tạo mới sẽ tự động có chữ live: ở đầu.
Các account Skype cũ thì mới ko có chứ live:. Do vậy account có chữ live: chỉ nói lên việc account đó dc tạo gần đây thôi chứ ko có ji sai.

e nói thêm 1 chút về cái Skype.
Microsoft đã mua lại Skype và các account tạo mới sẽ tự động có chữ live: ở đầu.
Các account Skype cũ thì mới ko có chứ live:. Do vậy account có chữ live: chỉ nói lên việc account đó dc tạo gần đây thôi chứ ko có ji sai.
Đa phần acc skype có chữ live đầu tiên thì 99% tạo ra để đi lừa đảo đó bạn.

Ông dịch vụ lại ko công khai contact. Ông scammer thì lại có tên trùng với ông dịch vụ. Trùng hợp thì cũng có thể, nhưng nếu k phải trùng hợp thì .....

Của mình thấy mà nhỉ ?

t cũng KHÔNG thấy nha, sao bác thấy đc hay thế
Ah chắc chỉ Mod nhìn thấy! Mình thử log out acc thì không còn thấy nữa. Bạn @tuanxuan9891 check lại tài khoản xem sao nha.

Đa phần acc skype có chữ live đầu tiên thì 99% tạo ra để đi lừa đảo đó bạn.
nói vậy thì hơi oan, theo mình biết thì dùng outlook thì nó sẽ có dạng live: , mình cũng là dùng outlook nên skype của mình cũng có live: ở đầu .

nói vậy thì hơi oan, theo mình biết thì dùng outlook thì nó sẽ có dạng live: , mình cũng là dùng outlook nên skype của mình cũng có live: ở đầu .
Nó tự sinh ra thì không sao, nhưng có 1 số ng tạo tài khoản dạng live:aaaaa là tên đó bạn, để gây nhầm lẫn với acc chính đó!

mình cũng dùng hotmail nên có chữ live nha

mình cũng dùng hotmail nên có chữ live nha
uh vậy là xài mấy mail của microsoft thì nó hiện live: ở đầu

Cái này đợi Mod giải quyết thôi, nhìn cái profile ông kia có bảo hiểm mà cũng ớn quá :D Làm dịch vụ mà không công khai full info chắc có vấn đề gì r
Ông dịch vụ lại ko công khai contact. Ông scammer thì lại có tên trùng với ông dịch vụ. Trùng hợp thì cũng có thể, nhưng nếu k phải trùng hợp thì .....
ông đọc cái chữ ký xem nó có công khai thông tin ko. topic của t luôn ghi thêm dòng ko đc search skype nên phát ngôn gì thì hãy nhìn kỹ

Ah chắc chỉ Mod nhìn thấy! Mình thử log out acc thì không còn thấy nữa. Bạn @tuanxuan9891 check lại tài khoản xem sao nha.
@animax1991 max1991 @cui bap1404 @Shin. góp ý admin xem lại phần hiện hay ko hiện skype nhé. có vè forum đang có vấn đê về phần hiển thị này

Túm lại là đề nghị all những ai có đăng ký kinh doanh dịch vụ nên công khai info chỗ này : https://prnt.sc/p69sga

set tại : https://mmo4me.com/account/privacy

Chứ dịch vụ j mà chỗ đấy lại để nobody :popo_burn_joss_stick:
tuỳ dịch vụ thôi bạn, mảng mua paypal checkout của mình 1 thời gian bị các bên đối thủ họ search phone sau đó tìm đc mmo, rồi họ lại vào profile xem topic, ai comment bán cho mình họ add cướp khách.
Mình chặn tính năng ngó profle chứ ko chặn công khai thông tin. CHỮ KÝ LUÔN CÓ PHONE, DƯỚI AVATA LUÔN ĐỂ ICQ, SKYPE. Còn việc có người nhìn thấy biểu tượng skype, icq có ngươif không thì mời @Shin vào giải thichs. Đó là vẫn đề của forum là chính

tuỳ dịch vụ thôi bạn, mảng mua paypal checkout của mình 1 thời gian bị các bên đối thủ họ search phone sau đó tìm đc mmo, rồi họ lại vào profile xem topic, ai comment bán cho mình họ add cướp khách.
Mình chặn tính năng ngó profle chứ ko chặn công khai thông tin. CHỮ KÝ LUÔN CÓ PHONE, DƯỚI AVATA LUÔN ĐỂ ICQ, SKYPE. Còn việc có người nhìn thấy biểu tượng skype, icq có ngươif không thì mời @Shin vào giải thichs. Đó là vẫn đề của forum là chính

Hình như bạn vừa chỉnh lại all visitors nên đã thấy rồi nhé, bạn chặn ko cho view trang cá nhân đồng nghĩ với chặn luôn việc xem các biểu tượng https://mmo4me.com/account/account-details

khi chặn thì người khác sẽ ko thấy đc trừ chính bạn và mod mới thấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back