SCAM Cảnh Báo Lừa Đảo - @binhdi102 -Vpbank 93521 NGUYEN VAN BINH

thớt có avatar hình con mèo mà ăn cam suốt, hông rõ thớt có bên mang tiền ảo không nhỉ!? ... dự vô làm 1 cú ăn tết :popo_smile::popo_smile::popo_smile:
thôi tha cho người ta đi bác =))

Bác binhdi này đợt em cũng có hỏi học phí làm site 3x 8tr - cọc trước 2tr
lấy giao diện phim trên mạng về up video tay lên, play thì get từ gplay trc e cũng định làm mà sợ bị mời lên uống trà nên thôi:popo_burn_joss_stick:, chủ thớt thì ở nước ngoài nên ko sợ gì =))

lấy giao diện phim trên mạng về up video tay lên, play thì get từ gplay trc e cũng định làm mà sợ bị mời lên uống trà nên thôi:popo_burn_joss_stick:, chủ thớt thì ở nước ngoài nên ko sợ gì =))
Chưa từng làm site nên chưa có tí kinh nghiệm gì cần người cầm tay chỉ việc và hợp tác thôi :D

E cũng chỉ vì cái getlink đó bác

Em được cái ham học hỏi không biết thì học là biết bác, học không nổi thì e chạy ads hehe
bác có nền tảng là dev thì mấy cái này dễ thôi =))

E cũng chỉ vì cái getlink đó bác
gplay giờ quét ghê lắm, mấy cái giao diện CMS hình như nó cũng có tích hợp luôn rồi.

Ủa lại bị scam rồi, mới lưu ý bro hôm trước, mọi giao dịch nên qua trung gian mừ :(

Phát huy tài năng thiên bẩm giúp ae đi, hổng có thiệt đâu =))
Cái này lâu rồi bác ạ. Off hơn tháng rồi mà =))

Cái này ngại mỗi vấn đề stream thôi, mấy trang lớn load nhanh thật
Ngại gì, ko có tiền thì xài hydrax, mấy host free nhiều popads. Có tiền thì mua mấy code stream từ google drive, photo, facebook. Ko thì build server riêng.

Làm web 3x mình thấy bác đang cần set up cái dịch vụ lưu trữ và stream. Cái này thì nếu muốn ổn thì tự host và stream (dùng server hetnerz và php cms để up video và render) kinh phí tầm 500$/tháng nếu nhiều phim ~100-200TB. Còn không thì ít hơn có mấy cái dịch vụ thuê ngoài như các web phim 3x họ thuê mất khoảng 200$/tháng là mượt với unlimited upload và play video cũng khá mượt hoặc nếu muốn free thì streamsb + abyss dùng thêm gdplayer để getlink không quảng cáo. Key cho bác để giải quyết vấn đề
Cho hỏi " Cái này thì nếu muốn ổn thì tự host và stream (dùng server hetnerz và php cms để up video và render) kinh phí tầm 500$/tháng nếu nhiều phim ~100-200TB " ==> tại sao phải dùng hetzner. Với cả ổ cứng hetzner có 100 200TB đâu nhỉ, em không biết nên hỏi thôi nha chứ không có gì.
Với cả " họ thuê mất khoảng 200$/tháng là mượt với unlimited upload và play video cũng khá mượt "
==> Xin chỉ chỗ ạ.
"
Nếu muốn free thì streamsb + abyss dùng thêm gdplayer để getlink không quảng cáo "
==> Chủ tịch có tool getlink với thum poster không ?

gplay giờ quét ghê lắm, mấy cái giao diện CMS hình như nó cũng có tích hợp luôn rồi.
gdrplay thật ra em biết cách để nó không quét đó là mã hoá, nhưng quan trọng là bác có thời gian để làm và để có thể làm tool tich hợp với mã hoá không :V

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week