Warning CẢNH BÁO LỪA ĐẢO 46tr2 webclone mmo4mme.com

Chia buồn mốt khi làm nhớ check kĩ nha bác coi như đây là bài học mà khá là chát
Vụ web clone này xảy ra cũng hơn chục case như vậy rồi nhưng mn vẫn có lúc bị sập bẫy... Thiệt là chua chát, thằng lừa đảo mất dạy!

đầy tư bài bản ghê, cảm ơn bạn đã chia sẻ

Sự cũng đã rồi mình viết bài cảnh báo tiếp cho các bạn khác, mình mới bị ch nó lừa 2000$ mua wmz nhé, 46tr2 của mình, nó dùng FB clone này và vẫn là trang mmo4mme nhưng do mình vội vàng ko đăng nhập nên vậy.

Nó PM Facebook và bảo đã có bảo hiểm rồi comment xác minh trong topic của mình,và gửi kèm link, mình ko để ý link web và ko tiến hành đăng nhập nên đã chuyển tiền trước.

Link profile webclone :https://mmo4mme.com/members/hangochiep.66129/

Link bài viết clone : https://mmo4mme.com/threads/buy-500...BtCCY8MIp6aL4AYLMzq9r3PtSHbdrVFP2aFykn5-xbY5g

Web lừa đảo: mmo4mme.com (lừa xong nó đóng web rồi)

FB lừa đảo: https://www.facebook.com/huyhanwhalife2

Bank để lừa: 19035971040016 - TechcomBank Do Ngoc Thanh Huy

View attachment 188780

View attachment 188781
Facebook chắc cũng clone của bác nào cũng có tiếng trong group

View attachment 188782
Chịu vs mấy bọn này

Ai rồi cũng sẽ có những bài học như thế này

Mình cũng mới bị thằng này lừa 1900$. Vụ này bạn xử lý thế nào vậy
toi mới bị nó scam 1k hôm nay, đang làm hồ sơ trình báo công an, bạn cũng trình báo công an thằng này ngay nhé, nhiều người trình báo nó sẽ có tác dụng

toi mới bị nó scam 1k hôm nay, đang làm hồ sơ trình báo công an, bạn cũng trình báo công an thằng này ngay nhé, nhiều người trình báo nó sẽ có tác dụng
chia buồn nhé, hôm qua tôi đi ra ngân hàng báo chuyển nhầm tiền ko biết có được ko, thằng này lừa đảo chuyên nghiệp rồi.

chia buồn nhé, hôm qua tôi đi ra ngân hàng báo chuyển nhầm tiền ko biết có được ko, thằng này lừa đảo chuyên nghiệp rồi.
Bạn phải báo cả công an, báo chuyển nhầm tiền thường ngân hàng nó chỉ thông báo cho bên kia thôi, còn bên kia nó trả hay ko là việc của nó, ngân hàng ko can thiệp. Chỉ có báo công an mới giải quyết đc bạn nhé, nay mình báo công an rồi

bạn ơi, bạn gọi sdt này tố giác thằng lừa đảo nhé, mình vừa gọi xong, riêng thằng scam này ko để nó đẻ trứng.
Số điện thoại trực ban hình sự: 069 234 85 60 – Cục Cảnh sát hình sự.

Lướt từ trên xuống thì hnay nó cũng lừa được của các bác sương sương gần trăm củ rồi. Làm giàu ko khó là đây

bạn cũng đóng bh mà cần gì trung gia nữa nhỉ , chia nhỏ ra mà gd thôi
Do lần trước e mới vào gr, còn chưa đóng bác a, giờ mới đóng bảo hiểm thôi :popo_cry:

Mình tổng hợp thêm 1 bài bị nó lừa tiếp 5k$ nha, thằng này nó lừa chắc phải đến cả tỷ bạc rồi và nạn nhân sẽ còn rất nhiều người nữa, bản thân mình cũng ko biết làm gì chỉ biết tổng hợp lại đây thôi

Mình tổng hợp thêm 1 bài bị nó lừa tiếp 5k$ nha, thằng này nó lừa chắc phải đến cả tỷ bạc rồi và nạn nhân sẽ còn rất nhiều người nữa, bản thân mình cũng ko biết làm gì chỉ biết tổng hợp lại đây thôi

Vậy là dư đi tù rồi đó bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week