• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

CẢnh báo không giao dỊch vỚi thangquynho qua yahoo trong ngày hôm nay

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
Cách đây 1 vài phút có 1 nick tự spam và hiện 1 bảng báo lỗi yahoo , có 1 đoạn script gì đó, làm thay đổi Yahoo staus tự động ngay tức thì. mình ko biết có gì không nhưng không giao dịch nữa khi nào mình online trở lại và thông báo

Đang quét lại máy, nên ngày mai sẽ hoạt động trở lại khi thông báo

mọi người đề cao cảnh giác hiện cũng bị tuơng tự như quỷ k bít có thằng nào phá đây mà >"<

Upvote 0
Cách đây 1 vài phút có 1 nick tự spam và hiện 1 bảng báo lỗi yahoo , có 1 đoạn script gì đó, làm thay đổi Yahoo staus tự động ngay tức thì. mình ko biết có gì không nhưng không giao dịch nữa khi nào mình online trở lại và thông báo

Đang quét lại máy, nên ngày mai sẽ hoạt động trở lại khi thông báo
Giống trường hợp này ( http://mmo4vn.com/showthread.php?37518-Canh-bao-nick-chaoem_doemanhlaai&p=602366 ) Tui cũng đang quét máy tính ^^
Tôi nghĩ không nhận File thì không làm sao đâu, nhưng Status của tui cũng tự thay đổi, nên tui đang quét virus :-s

Upvote 0
hôm nay lại có cái status: dang sock lo suong quá
vãi thật

Upvote 0
:binhsua08::binhsua11: vui nhi kaka

Upvote 0
Buồn cười nick mây cô girl để status là đang xem sex, đang tự sướng . =)) sáng nay mình cũng đổi nhưng chỉ là status click here đã bị mình change ngay sau khi nó xuất hiện :))

Upvote 0
nick mình có 3 bạn stt Đang xem sex còn 1 bạn cũng đang xem sex nhưng ko để status, kaka
sao em gai nho lai biét, chắ đang quay WC cùng hả =))

Upvote 0
Dùng yahoo mesenger bản cũ thì bị thôi, mình dung bản mới nhất 11.5, đố cu nào chọc được :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,005
Latest member
dongquoccuong614
Back
Top Bottom