Cảnh báo con *** scam tưởng chỉ biết sủa tiếng *** hóa ra vẫn nói được tý tiếng người

copy and paste up cái proof xem . chả ai ngây ngô mà sent $ trước nhớ ko làm đây là lần 2 report ko proof . lần trước 40tr sent trước lần này cũng cả k sent trước . bác ngây ngô thật hay chả vờ ngây ngô ?
Có tớ mới nói Bảo Trung chưa Bao giờ làm ăn Vó Vẩn Số Ukash này sau khi mua xong tớ sell trực tiếp cho Tây và hôm sau bị báo lỗi hỏng số tiền đó tớ phải đền hết
Bảo Trung Chấp nhận đền để giữ Uy Tín nếu vài chục $ tớ chẳng nói làm gì . Một tuần tớ nhận chuyển tiền từ hàn quốc về VN khoảng 100k $ chỉ chênh lệch vài giá là đã mất trăm đô

cùng là con người tớ đã đoán nó là ai và biết nó có trong mmo nhung chưa có chứng cứ nên ko nói
Tớ chửi cho nó cay cú để nó lộ ra nó chính là người việt ( để lên mmo Post bài này tớ cũng xấu hổ vì chửi bậy và tớ đã có lời xin lỗi trước )

cái này không thể tính được may mắn làm vài chục tr hoăc kong may mắn có thể âm đến chục tr

cái này không thể tính được may mắn làm vài chục tr hoăc kong may mắn có thể âm đến chục tr

ước gì giàu đc bằng 1/1000000000000000000 bác nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week