Cảnh báo có người giả dạng YH twillno1 và mod quocnc đi scam. Anh em cẩn thận!

scam dạo này toàn đi face nick để lừa tình :))

nhìn mặt thằng haohao này đã thấy ngứa ... ko biết nó tự bày trò hay là gì nữa

YH của anh quocnc có thế đâu nhỉ? đây này: ruakute007 chứ ko phải là ruakue007 nhá

http://mmo4vn.com/showthread.php?13121-Acc-Fileserve-con-13-&p=120918&viewfull=1#post120918
http://mmo4vn.com/showthread.php?66...hua-duoc-1-tuan-&p=42276&viewfull=1#post42276

forum nên đặt câu hỏi vs thằng haohao này thì đúng hơn đấy.

đã từng exchange với nick của haohao (daigiabmw gì đấy), nhờ park trung gian và k có vấn đề gì

=)) chưa biết thằng haohao như thế nào, nhưng ít ra cũng có 2 ông bị bôi nhọ vì cái topic này rồi đấy, cá mod đâu hết rồi...:))

- đề nghị dùng từ lịch sự hơn

mod nào vừa sửa lời của mình thì cũng nên xem lại cách làm việc của mình đi. xem lại tiêu đề và các reply :)) hêt!

mod nào vừa sửa lời của mình thì cũng nên xem lại cách làm việc của mình đi. xem lại tiêu đề và các reply :)) hêt!

- cách làm việc của mình thì sao bạn... đây là 4rum MMO... tuy ai cũng có những bức xúc nhưng ko phải những lúc bức xúc nào cũng nói tục... :| mình thấy các reply của cậu mới là có vấn đề... chủ topic bị scam vì mấy tên kia fake nick... cậu vào đây thì nói toàn những lời lẽ khiếm nhã :|

Đầu tiên khi exchange phải biết người giao dich và trong trường hợp của bạn có trung gian mà bạn không hề biết thông tin gì về 2 người này mà vẫn giao dịch với thông tin đơn phương của scammer... -----------> Ngây thơ quá ak?
Đã bị SCAM không check lại tử tế xem thế nào đã lập TOPIC 'đối chất' nhìn YH quocnc bạn ý để lại khắp nơi rõ ràng biết fake yh rồi mà còn cần đối chất
-Bạn đã làm mất thời gian của nhiều người nhất là làm cho 2 người cần đối chất khó chịu
-Bạn đã kô cẩn thận khi gd giờ lười trong việc check thông tin của twillno1 và quocnc
Ai đọc TÔPIC này nói thật không ai nói ra nhưng ai cũng thấy bạn có vấn đề .... bạn cũng chỉ là người bị hại nhưng hành động của bạn thể hiện bạn là người cẩu thả buông xuôi
Cần sửa lại TOPIC nhan đề 'Cảnh báo fake YH lợi dụng uy tín mod,chủ hội....để scam'
Góp ý chút vậy thôi!!!!

:m187: giật cả mình, tý nữa phải bảo thằng quoc =)) quoc h dùng nick quocnc2411 còn nick ruakute007 bỏ rồi nhé :m131:

Cái này nhìn qua là hiểu sự tình rùi
Chia buồn với chủ topic nhé!
Rút kinh nghiệm. Có câu, kinh nghiệm chính là...
Anh em cùng rút kinh nghiệm để khỏi phải mất tiền nhé! Để phải có kinh nghiệm bản thân thì muộn mất :D

Mem làm sao mà thay tiêu đề được, MOD mới có thẩm quyền chứ. MOD vào thay để tránh thêm hiểu nhầm được rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week