SCAM Cảnh báo các bạn mua ssh của yahoo:boy_beautiful_228

Reactions
28
MR
0.000
Hôm nay mình có pm mua ssh của người bán có nic yahoo:boy_beautiful_228 còn nic ở MMO mình ko rõ ai biết cmt vào hộ mình nhé(tks!)
Đầu tiên mình hỏi có ssh us mình mua vs số lượng lớn vs yêu cầu ko trùng lish ssh đã có của mình.Nó ok bảo có 200k ssh us
Sau khi nó check fresh còn 25k và bảo mình gửi tiền 25 k.
Vì bảo nó gửi topic mua bán ssh trên 4rum mình vào xác nhận nhưng nó từ chối lý do vừa mua bán nên bị xóa topic.mình cũng chủ quan ko điều tra yahoo của nó trên đây hóa ra nó dính nhiều phốt.Mình bảo trung gian cuipap1984 trung gian cho mình
Sau khi mình gửi tiền 25k cho trung gian nó gửi cho mình lish ssh có 5k,mình thắc mắc nó bảo chơi LOL nhầm lẫn và gửi lại file ssh có 23k
Mình check trùng ip trước thì trùng gần 16k và sau khi check trùng vs list ssh của mình thì còn 1342 ip
Nó nói vs mình 25k đã check fresh 100% nhưng khi mình nói trùng 16k còn tầm gần 10k nó bảo còn bao nhiêu gửi tiền bấy nhiêu? khi đã check trùng và fresh thì ko có chuyện trùng nhiều như vậy chưa kể check trùng vs lish ssh của mình.
[/IMG]
Nó mua ssh của bạn có yahoo:sellssh.6868 rùi tổng hợp lại để sell lại vì vậy rất nhiều bạn đã mua phải ssh lởm của nó.Các bạn nên mua của bạn sellssh.6868 vì chất lượng vô cùng đảm bảo,do mình đang cần ssh nên mình mới hỏi mua thêm và dính phốt,may còn trung gian bạn yahoo:sellssh.6868 vào cmt xác nhận cho tớ
Do trung gian cuipap1984 có việc bận nên chưa giải quyết dc vì vậy khi a cuipap1984 ol thì vào theo dõi topic dùm em

Last edited:
cậu này có ý định đi mua ssh về résell nè, , ae tránh xa ra :mad::mad::mad:

xn cho thớt , thành phần này mua ssh rồi resell là ko ưa rồi, bữa hắn mua india về resell mới vler, :cool:

hình ảnh cho ae thấy hắn qua hỏi giá ssh bên mih2 để mua về resell nên mình chém giá cao

Cái tool quen quen :D :D

trước mình mua tên này 1kss india, không để ý... sau check có 314 india, còn lại lại inter

mình nghĩ là do nhầm chứ ai bán ssh lại trộn lại với nhau như vậy

giờ mới thấy mùi lừa đảo ở đây

Cái tool đã quá..shảre e với bác

lên nào

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week