SCAM Cảnh báo anh em vụ fake yahoo

Status
Not open for further replies.

vodkaexpans

Verified
Reactions
875
MR
0.002
Insuree Balance
0
Hôm nay xác nhận một trường hợp fake yahoo của tớ để đi lừa đảo : "vodkaexpans.vpsovh."
yahoo của tớ bán VPS là : "vodkaexpans.vpsovh"
anh em cẩn thận khi giao dịch nhé.

WMZ : Z748365730197

Email : [email protected]

WMID : 327382744316

Last edited:
Chơi cái yh nhìn muốn loạn xạ con mắt thế kia....tạo cơ hội cho tụi scammer fake hay s zị trời

nhìn cái nick bác cũng hãi quá, mấy bạn làm dịch vụ nên tạo thêm cái nick ảo làm sao dễ nhận biết bằng tiếng việt ấy, như thế kẻ gian cũng khó fake và có fake cũng dễ nhận biết hơn, chứ như nick pac nó thay đổi vị trí bất kỳ là cũng vỡ mật rồi :D
Như mình trc dùng nick confirm_paypal_location do chuyên làm step confirm location cho paypal US bị limited (quảng cáo tý :D), sau có thằng fake nick confirm_payqal_location nên giờ làm cai muathe247 cho nó an toàn :D

Vãi. Khác nhau dấu chấm. Thằng fake có hàng thật thì không. Nhìn căng mắt mất 1 lúc mới phát hiện ra :D.

Khác nhau ở dấu chấm hả@@
haizzz
sau này đặt vô ngoặc kép hộ, tưởng dấu "." câu, làm dò lồi mắt @@

Lúc sáng mình cũng bị fake yahoo scam của bac PHIMDEAL 50$, :(

Xác nhận, sáng nay thằng này có pm định scam mình nhưng bất thành. Đây là email của nó: [email protected]

Trên info wmz có tên là bocapden

mình lập cái topic bán MB mà mấy thằng cammer pm liên tục. Fake như thật nhưng mà nhờ có kinh nghiệm bị scam nên k sao :D
Ae cẩn thận mấy người há miệng chờ .... này

lạy mấy bác buôn bán, sao không đặt cái yahoo đơn giản để dể quản lí, đặt thế làm gì, để người khác.. ak :))

Khác nhau ở dấu chấm hả@@
haizzz
sau này đặt vô ngoặc kép hộ, tưởng dấu "." câu, làm dò lồi mắt @@

oh lúc đầu cũng tưởng dấu chấm hết câu. Sau căng mắt nhìn mãi ko thấy khác mới để ý dấu chấm có bôi đỏ. =))

Thằng này nó fake yahoo mình nữa, hôm nay scam mấy vụ rồi: linhdung1919

Anh em cẩn thận nhé!

:( bọn này nó còn đọc từng bài , rồi tìm đối tượng. vl thật

Sao yahoo lại đăng ký có dấu "." ở cuối được nhỉ? Bọn này nó fake kiểu gì giỏi thật, nhìn như thật.

m , làm vác kính lúp ra soi mãi ... o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week