CẢNH BÁO ANH EM SÀI VPS CỦA:vitrinaochoanh1908

Status
Not open for further replies.
cùng là seller nhưng hàng của mấy cậu seller này chủ yếu thuộc dạng cloud ( azure, att, v.v..) là dạng trả tiền sau, del rồi reg, reg rồi del. Thì lở có con lỗi thì del đi rồi creat lại cho ng ta , mất công tý thôi mà.

thanks anh...trước sài hàng của anh ..rùi đến vo danh..làm ăn đàng hoàng đâu có bà trợn như tay này đâu

Last edited by a moderator:
mình đã tìm đươc một seller tốt bụng rồi....35$ này mình xem như trả học phí cho quả này z..
anh em nào từng dính tên này mời vào cho ý kiến nhé...

Có logchat từ seller rồi!
Hàng Azure có ngồi cắm auto suft chơi chứ chả ngon lành gì mà đâm vào hết mặc dù giá nó khá là mềm!
Chủ thớt nhờ mod close Topic đi là vừa! :binhsua58:

Em thấy dịch vụ của bác này quá tốt ! Sài nhiều rùi em biêt ! mà đâu phải riêng mình em !
Làm ăn uy tím, chất lượng...
Mỗi người một suy nghĩ #. có khi người làm ăn tốt một số người không thích thì ném gạch.
Người ta đã bỏ ra 5 triệu đóng bảo hiểm rùi thì bạn phải biết chứ ! đâu phải trò chơi
Đây là những tâm sự của mình thôi !

Mông anh em hiểu, ai làm gì mà chẳng có lúc sai sót. cái quan trọng là tự giải quyết với nhau !
Sao mà phải Scam nhau vậy !

Đọc topic mà muốn tát mặt thẳng chủ thớt vài cái rồi banned luôn.

Tính vô ăn vạ đây mà mai là chủ vps cao cơ hơn có log chat. vl :binhsua163:

uh tốt ,
nhờ ân huệ của seller này mà giờ này mình đươc ngắm cảnh con VPS tuyệt vời này đây...

Chào hoangtuan9920,

Theo như rules trong topic của thaikhanghn đưa ra và căn cứ theo log chat giữa 2 người, mình xin phép thay mặt Mod của Box và BQT trả lời giùm thắc mắc của bạn:

Ở đây hoàn toàn không có lỗi của thaikhanghn. Vì sao:

- Cậu là người chủ động yêu cầu chuyển sang Azure.
- Giá của VPS mới cũng tương đương với VPS cũ
- thaikhanghn đã cảnh báo trước với bạn về ưu nhược điểm của con Azure này cho bạn.

Là cậu đã tự nguyện chấp nhận mọi điều khoản cũng như hợp đồng miệng giữa hai người.

BQT chỉ là người đứng gia làm trung gian cho các bạn (members) và chủ dịch vụ (Trader) còn về chất lượng dịch vụ, là do các bạn lựa chọn là chính.

Còn về việc thaikhanghn yêu cầu "sử lý hoangtuan9920 vì đã có hành vi xúc phạm và vu khống người khác" thì mình xin phép bạn, miễn sử lý cho bạn ấy. Topic có thể được xóa (coi như không có gì xảy ra) hoặc giữ lại tùy theo yêu cầu của bạn.

Ngoài lề: Mình cũng dính 1 con VPS của 1 Seller, gần 1 tháng nay, sau khi bảo hành cho con khác dùng chậm như rùa bò, có dám kêu ca gì đâu. Đang tính hết hạn 1 là yêu cầu xem xét lại, 2 là chuyển qua nhà cung cấp khác.

Thread closed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke