Help cảnh báo anh em PTU ( gửi lời bebee)

Status
Not open for further replies.
theo mình nghĩ chơi 3x thì post bài ở nước ngoài thì sẽ không phạm vào luật của vn
và site ban hết IP của vn thì cũng không phạm vào luật pháp vn đúng k mọi người
còn về bài của chủ topic thì có lẽ vẫn chưa xác minh thực hư thế nào dc nhưng chủ topic chém hỏi ác đó

ý chủ thớt là anh me không chơi ptu nữa. ko được tranh miếng ăn của chủ thớt

theo mình nghĩ chơi 3x thì post bài ở nước ngoài thì sẽ không phạm vào luật của vn
và site ban hết IP của vn thì cũng không phạm vào luật pháp vn đúng k mọi người
còn về bài của chủ topic thì có lẽ vẫn chưa xác minh thực hư thế nào dc nhưng chủ topic chém hỏi ác đó

ừ chưa xác minh đc nhưng cũng phải 99% là nó.mà nếu là nó thì chỉ có thể nói 1 câu : 'quá bẩn cho 1 loài chó'

thằng 3be ý nó mún là tất cả mọi ngừi nghỉ chơi ptu để 1 mình nó kiếm $ thôi đó mà :)) nên mới bày ra cái topic này để dựng chuyện cho newbie lo sợ ko ai dám chơi =))

nghe cũng hơi ảo đấy nhỉ. chơi mmo mà bị CA sờ gáy ak
MMO có nhiều thể loại và cách thức khác nhau .Có loại lành mạnh và loại ko lành mạnh ,bạn nên nhớ rằng chúng ta đang sống và làm việc theo luật pháp của nước CHXHCN Việt Nam thì việc bạn chọn con đường MMO ko lành mạnh, vi phạm nghiêm trọng đến luật pháp nước nhà ,có tình hệ thống và chuyên nghiệp thì việc CA thộp cổ bạn cũng là bình thường thôi ;) Chỉ có điều CA người ta có muốn bắt hay ko ,lấy ví dụ như bộ môn Lô Đề,Bóng bánh đó ,CA người ta biết thừa đấy nhưng bắt ai và bắt như thế nào thì lại là chuyện khác :D

co hai kha nang
neu la tin vit thi anh em cu chien manh len cha viec j phai so
neu that thi anh em do mot doi thu choi xxx roi chien manh len khakha

vậy chơi cái gì mới kô bị bắt đây ??? mà đá phò là gì ????:binhsua04:

MMO có nhiều thể loại và cách thức khác nhau .Có loại lành mạnh và loại ko lành mạnh ,bạn nên nhớ rằng chúng ta đang sống và làm việc theo luật pháp của nước CHXHCN Việt Nam thì việc bạn chọn con đường MMO ko lành mạnh, vi phạm nghiêm trọng đến luật pháp nước nhà ,có tình hệ thống và chuyên nghiệp thì việc CA thộp cổ bạn cũng là bình thường thôi ;) Chỉ có điều CA người ta có muốn bắt hay ko ,lấy ví dụ như bộ môn Lô Đề,Bóng bánh đó ,CA người ta biết thừa đấy nhưng bắt ai và bắt như thế nào thì lại là chuyện khác :D
bắt chủ, bắt những người cầm cái, cầm đầu @@ ! chứ bắt hết thì bắt 1/3 dân số VN quá

---------- Post added at 01:45 AM ---------- Previous post was at 01:44 AM ----------

vậy chơi cái gì mới kô bị bắt đây ??? mà đá phò là gì ????:binhsua04:
ptc muôn năm ^^

Người yêu của Admin ;)
Biết hay zạ, Lạc đề rùi, tính anh 3be thích khoe nhưng hơi ngôk ngôk sao đó. Mong sao anh ấy viết topic này, chứ bị bắt cũng tội

Clone thấy rõ.3b nhờ vào mmo cảnh báo cho AE,vậy mà hù cái rồi lặn mất xác.vì biết chắc sẽ ăn gạch mà. stop here

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week