can1doithu.....Mong Admin hay Mod có thẩm quyền xem xét unban giúp mình

Status
Not open for further replies.
Hi all. Mình là can1doithu, mình có 2 việc trân trọng muốn trình bày cho mọi người và đặc biệt là Mod , Admin có thể giúp mình.

Thứ 1 : Sáng nay mình có đc anh em thông báo là bị hack nick ở 4rum này, theo nhiều anh em report thì time khoảng 6g - 7g sáng

(Mình có việc gấp nên từ Tuy Hòa (Phú Yên) về Sài Gòn từ 18g00 chiều hôm qua, bắt xe khách vì lúc đó chả có phương tiện gì để về cho nhanh cả, máy bay thì chỉ có chuyến 16g30). Mình về tới Sài Gòn và về nhà online thì tầm khoảng 7g trở đi, lúc online mới đc biết là bị hack nick 4rum do 1 thằng em buy VPS pm yahoo nó thông báo. Nick 4rum là alright97 , yh là : tinhyeu_sechetkhihetyeunhau .

Hacker đã change info ở trong topic ( yahoo trong topic, yahoo chữ kí, số LR) nhưng ko thể thay đổi dc info trong More Info. Và đã đi rao Buy LR, Exchange WMZ sang LR. (Mọi người có thể kiếm chứng qua info giao dịch trước giờ của mình thường dùng).

Và trong time đó, theo tình hình chung là ko ai bị scam, chưa ai bị thiệt hại gì vì đã có 1 bạn nick là canhbaohoizeek cảnh báo giùm.

Nếu ai đó khẳng định nick can1doithu scam, xin hãy post proof cho mọi người kiểm chứng.

Thứ 2 : Việc bị hack nick 4rum nhưng chưa gây hại gì ( có thể nói mình quá hên) , nên mình mong Mod hay Admin có thẩm quyền xem xét unban và request pass lại giúp minh, để mình có thể dùng nick đó tiếp tục làm ăn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,298
Latest member
kuwin1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back