Other Cần Tuyển Ref Zeekrewards.com. Bonnus 10$, support newbie

Giờ là mấy giờ rồi còn đi tuyển ref zeekrewards upgrade free :|
Một khi thị trường đã bão hòa rồi thì các bạn đừng quá ảo tưởng về giá trị của nó ..!
Nếu như chúng ta ai cũng cày từ free lên mà ko chịu invest hoặc ref của chúng ta ko invest thì cũng ko mang lại điều gì lớn lao đâu..!
:|

Giờ là mấy giờ rồi còn đi tuyển ref zeekrewards upgrade free :|
Một khi thị trường đã bão hòa rồi thì các bạn đừng quá ảo tưởng về giá trị của nó ..!
Nếu như chúng ta ai cũng cày từ free lên mà ko chịu invest hoặc ref của chúng ta ko invest thì cũng ko mang lại điều gì lớn lao đâu..!
:|
Chỉ có rảnh giờ này thui không up thì úp giờ nào bao giờ :binhsua149:
Thì mình đầu phải nói là đầu tư ầm ầm tuyển ref đâu chủ yếu support newbie chơi vui thui :binhsua166:

muốn chơi thì làm sao nhỉ????????????

Cần xin 1 xuất pm Y!M Bác mãi k thấy bác hồi âm

Thế này mà ai chơi đểu bác REg cho phát rồi đâm CC bẩn thì tèo.:D
Không sao bạn mình sẽ kiểm tra số post và dùng team để úp trực tiếp chứ không đưa $, và người đó không thích có thể bán acc cho người khác khoản 300k nếu cảm thấy cày trong 2 tháng vậy là xứng đáng :binhsua161:

ý của bác kia là ref của bác mà chơi đểu bác,đâm cc bẩn thì acc của bác cũng ban luôn
Thank bạn góp ý nhưng nếu bị chơi thì mình cũng bó tay thôi. Cũng may là chưa gây thù chuốc oán với ai :binhsua163:
Chủ yếu mình muốn kiếm 1 ít vốn từ mmo rồi mở cửa hàng nho nhỏ thôi
Hy vọng mọi người giúp đỡ chứ chơi mình thì mình chắc chỉ có nước đào hố sẵn :binhsua156:

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

2 ngày nữa lên silver :binhsua146:
Chúc mừng bác chuẩn bị 1 ngày có 2$ :binhsua146:

Thank bạn góp ý nhưng nếu bị chơi thì mình cũng bó tay thôi. Cũng may là chưa gây thù chuốc oán với ai :binhsua163:
Chủ yếu mình muốn kiếm 1 ít vốn từ mmo rồi mở cửa hàng nho nhỏ thôi
Hy vọng mọi người giúp đỡ chứ chơi mình thì mình chắc chỉ có nước đào hố sẵn :binhsua156:

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

Chúc mừng bác chuẩn bị 1 ngày có 2$ :binhsua146:
Từ vụ bác NighMe cũng sợ chả dám tuyển Reg nữa,các cụ í làm cho 1 phát thì đi toong cả sự nghiệp.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week