• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Tuyển Mem Làm Offers Paid Tuần (Phải Online Nhiều)

Status
Not open for further replies.
:)|
Thằng Còi là thằng nào tôi chả quan tâm, tôi cũng chả nghĩ 1 mình tôi có site, có site là 1 chuyện làm mà có đc đồng vào thì hãy nói :)|
MMO với tôi chỉ là ảo, vì vậy tôm tép online trên mạng tôi chả để ý đâu

Đêm hôm khuya khoắt mà sao lắm người vào view thế :))

- - - Updated - - -

Thằng Còi là thằng nào tôi chả quan tâm, tôi cũng chả nghĩ 1 mình tôi có site, có site là 1 chuyện làm mà có đc đồng vào thì hãy nói :)|
Vâng ,bạn là Number One :)) Không tranh cái loãng topic tuyển mem của người ta nữa nhé :)

nói j thì nói làm chưa biết đến đâu đầu tiên đã mất 50$ mua acc 5socks rồi ai làm thì làm :)). người ta có acc 5socks thì chiến solo cho nhanh cần j sup để hút máu

2pic tuyển mem mà :m098:

Bumblebee, con ong (mà thực ra là con nhộng biết bay) lại đi gọi người khác là con tôm con tép =))

Sao cứ phải clone nhỉ =))
Sợ bộc lộ bản chất cắn trộm à :-?

ssh giờ đã khác xưa nhiều nói chung theo mình nghĩ thì clear hơn nhiều.Mà ai biểu ssh không qua được prox nhỉ :m131:còn cái tên Bumblebee chắc lão này cũng thích transform giống ta nên ko phải xoắn :m058:

Last edited by a moderator:
Sao cứ phải clone nhỉ =))
Sợ bộc lộ bản chất cắn trộm à :-?
Vào topic này xem ai xoắn ai mà bảo cờ lôz, thằng Pix nó xoắn cái vụ làm blvd 3-4$ 1 acc (rate 4-6), còn tao bảo tao làm được, nếu là cờ lôn thì là tự xoắn mình 8-}
mmo4me.com/showthread.php?75967-tuyen-mem-pro-blvd-paid-daily-rate-4-6-min-paid-5
tao là tao ko thèm clone thành con ong con nhộng gì cả :-j

Topic tuyển mem của người ta vào đây tranh cãi @@~.
Biết lịch sự tí đi mấy bạn ơi !

Khiếp mem cày off dạo này chém gió chém bão còn hơn cả huyền thoại siêu bão katrina ^:)^

Cài đặt và nguyên tắc hoạt động của Proxstop như sau:

Setup Proxstop để cho phép mức độ (thang điểm) nào sẽ được phép access site:

Sau đó khi người dùng truy cập vào site thì nó sẽ check các IP và chấm điểm từ 0-5:

Các mức độ đó được quy định:

Dễ dàng nhận thấy dù tùy chọn và áp dụng ở mức độ nào đi nữa
Nhưng nếu check IP mà có điểm là 0 thì chắc chắn sẽ qua vì điểm 5 là IP đó có chất lượng kém nhất !

Last edited by a moderator:
Khiếp mem cày off dạo này chém gió chém bão còn hơn cả huyền thoại siêu bão katrina ^:)^

không phải CLone đâu bạn buMblebee thân Mến nhé =))
thôi ko cãi nhau nữa, loãng topic tuyển mem của người ta :)

Uhm Đéo Cần bạn phải Mến đâu Mình thấy buồn ỉa vl ý 8->

Uhm Đéo Cần bạn phải Mến đâu Mình thấy buồn ỉa vl ý 8->

bạn nói ko có văn hóa tí nào cả, mod ban thì đừng trách nhé.
mình ngủ đây,để người ta tuyểm mem. tự dưng đang làm thì thằng bạn gọi vào xem trẻ ong chém gió, mất cả buổi tối :(

đã từng nói chuyện với Blue. tớ rất thích cách làm việc của cậu. cậu không cần phải tranh cãi hay để ý các ý kiến khác. quy định là quy định ai đồng ý làm thì chấp nhận quy định. hết

nói như các bác e xài super sock dòng nào cũng clear mà như shjt ấy :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom