• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Tuyển Mem Làm Offers Paid Tuần (Phải Online Nhiều)

Status
Not open for further replies.

U3838888

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Tình hình e có vài site offer và cần vài mem online làm việc thường xuyên.
Paid tuần nha mấy bác
Site dạng wall và banner
Paid qua ACB và bank khác nếu có
Socks các bác tự lo...SẼ BONUS HẬU HĨNH NẾU ONLINE THƯỜNG XUYÊN VÀ LÀM VIỆC TỐT

EM LẬP NHIỀU TOPIC RỒI NÊN MẤY BÁC CŨNG BIẾT BÊN E LÀM = 5SOCKS.NET
NÊN BÁC NÀO MUỐN LÀM THÌ SẮM SẲN 5SOCKS. E KHÔNG TRẢ LỜI BÂT CỨ CÂU HỎI NÀO VỀ HMA.VPN.SSH.SOCK KHÁC NGOÀI 5SOCKS.THANKS
BÁC NÀO CẦN VIỆC LÀM THÌ HÃY CM CÒN AI KO LÀM THÌ E KO KHUYẾT KHÍCH VÀO NÓI NHẢM.

uppppppppppp:binhsua43: tại ko có sock nên phải bỏ . site ngon mọi người có sock chiến đi :binhsua04:sorry anh nha :binhsua80:

có mem nào cần mua VPN HMA làm off thì pm nhá...bonus 1$/2 người giới thiệu

ssh thua 5socks chỗ nào nhi?

- - - Updated - - -

ssh thua 5socks chỗ nào nhi?

miễn lead là được sao cứ phải 5sock nhỉ :binhsua32:

die net :binhsua33::binhsua33:
Vì sao mà die ? Net dựa vào cái chỉ số nào để đánh giá IP đó ? Phán cứ như thánh ,như thần
Mà tuyển thì post vào mục refer ấy cứ bạ đâu quăng đấy rồi bắt mod vào move ,đến lúc bị banned lại gào lên oan uổng quá

Last edited by a moderator:
Vì sao mà die ? Net dựa vào cái chỉ số nào để đánh giá IP đó ? Phán cứ như thánh ,như thần
Mà tuyển thì post vào mục refer ấy cứ bạ đâu quăng đấy rồi bắt mod vào move ,đến lúc bị banned lại gào lên oan uổng quá
Người ta nghĩ là ip ko tốt có thể làm net die thì bảo vậy. cậu dựa vào cái gì mà bảo ko die, dựa vào cái gì mà biết net ko đánh giá qua ip?
Mình ko nói cậu đúng cậu sai về cái vụ ip gì đó, nhưng ít ra cậu cũng nên giải thích để chứng minh, chứ phán khống như cậu chả khác gì bạn kia =)), phán cứ như thánh như thần là cậu đấy. :lmao:

thế chắc 5socks nó cũng bình thường như mấy site sock kia à :binhsua08:

Dựa vào private, fresh và duplicate
1 từ chung là clear
Chả biết bạn có hiểu ko @@

Người ta nghĩ là ip ko tốt có thể làm net die thì bảo vậy. cậu dựa vào cái gì mà bảo ko die, dựa vào cái gì mà biết net ko đánh giá qua ip?
Mình ko nói cậu đúng cậu sai về cái vụ ip gì đó, nhưng ít ra cậu cũng nên giải thích để chứng minh, chứ phán khống như cậu chả khác gì bạn kia =)), phán cứ như thánh như thần là cậu đấy. :lmao:
Vậy dựa vào cái gì mà bảo dùng 5socks ko die Net ? 5socks nó tốt hơn ở cái chỗ nào ? Mình đang phản biện cái câu trên nói rằng SSH làm Die Net = dấu ? SSH hiện nay nó clear hơn SSH ngày trước rất nhiều ,từ ISP cho đến độ private .BLacklist là rất thấp ,ngay cả check score proxstop cũng =0 chỉ có điều nó ko vượt đc proxstop là bây giờ prox nó chặn cả cái cổng 22 kiểu giết nhầm còn hơn bỏ sót .Còn đâu thì ko thấy nó thua kém gì với sock fresh dù là sock nào đi chăng nữa .Hiểu biết mình nông cạn chỉ biết đc đến có thế thôi.Ok còn đâu nhờ các thánh hướng dẫn tiếp

- - - Updated - - -

Dựa vào private, fresh và duplicate
1 từ chung là clear
Chả biết bạn có hiểu ko @@
Dạ thưa thánh , em cũng ko phải cái loại mới tập tành offer đâu mà em ko hiểu mấy cái đó ạ :)

Biết sao còn hỏi? Hỏi xoáy đáp xoay à ?
score proxstop cũng =0 chỉ có điều nó ko vượt đc proxstop
check = 0 mà không vượt đc, thực sự mình.................éo hiểu

Biết sao còn hỏi? Hỏi xoáy đáp xoay à ?

check = 0 mà không vượt đc, thực sự mình.................éo hiểu
Đọc hết câu chưa hay là éo hiểu tiếng người ..@@

Mình nói thẳng bạn đừng giận nhé, setup proxstop như nào bạn biết không? bạn biết setup như nào để lọc IP không?
Về tìm hiểu kĩ đi rồi hãy nói bậy bạ ở đây nhé,thằng này không thích chửi người khác NGU đâu

Vậy dựa vào cái gì mà bảo dùng 5socks ko die Net ? 5socks nó tốt hơn ở cái chỗ nào ? Mình đang phản biện cái câu trên nói rằng SSH làm Die Net = dấu ? SSH hiện nay nó clear hơn SSH ngày trước rất nhiều ,từ ISP cho đến độ private .BLacklist là rất thấp ,ngay cả check score proxstop cũng =0 chỉ có điều nó ko vượt đc proxstop là bây giờ prox nó chặn cả cái cổng 22 kiểu giết nhầm còn hơn bỏ sót .Còn đâu thì ko thấy nó thua kém gì với sock fresh dù là sock nào đi chăng nữa .Hiểu biết mình nông cạn chỉ biết đc đến có thế thôi.Ok còn đâu nhờ các thánh hướng dẫn tiếp
Nếu cậu trả lời như thế này thì mình hoan nghênh. Nhưng lúc nãy cậu chỉ hỏi rồi phê bình người ta phán thánh phán thần nên mình góp ý :-<
Cậu kia bảo dùng sock lởm net die, ok đó là 1 ý kiến. Cậu phản biện, ok thì là phản biện. khác nhau chỗ nào? cả 2 đều chả giải thích lời mình nói. nếu cậu kia thần thì cậu cũng thánh thôi :-<, muốn đóng góp thì giải thích luôn đi, cứ thích tỏ ra =(( (mình nghĩ cậu kia ko bảo là SSH làm die Net nhé, cậu ấy chỉ bảo ip bất kỳ (miễn là lead được) thì làm die net)
Mình góp ý vậy thôi, dù sao cũng cảm ơn cậu, cậu ko bảo thì mình cũng chả biết máy vấn đề đó =((, sẽ để ý thêm khi làm off :D

Mình nói thẳng bạn đừng giận nhé, setup proxstop như nào bạn biết không? bạn biết setup như nào để lọc IP không?
Về tìm hiểu kĩ đi rồi hãy nói bậy bạ ở đây nhé,thằng này không thích chửi người khác NGU đâu
Thôi,nói thật 1 câu nhé ,đến giờ mới biết thằng Còi tại sao nó bức xúc vãi ra :)) Cậu nghĩ mình nhà cậu làm site và có site à ? Khỏi tranh cãi nữa nhé...:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom