Cần tuyển 2 newbie làm offer PC!

trước dạy free cho vài bạn rồi, cấp socks luôn ấy chứ, rồi gặp toàn mấy người làm vài bữa nghỉ nên tốn thời gian lắm bạn à :D
Cũng ko có nhu cầu, nhưng đi ngang thấy câu này hơi buồn cười tí :">
cậu dậy free kiểu méo gì mà được 1 thời gian người ta chuồn vậy (chắc kiếm được nhiều tiền quá nên người ta nghỉ)

Cũng ko có nhu cầu, nhưng đi ngang thấy câu này hơi buồn cười tí :">
cậu dậy free kiểu méo gì mà được 1 thời gian người ta chuồn vậy (chắc kiếm được nhiều tiền quá nên người ta nghỉ)
Cũng không có nhu cầu nhưng đọc cmt của bác buồn cười quá. Muốn trả lời câu hỏi của bác thì cứ lập topic đào tạo newbie offer free đi là hiểu nhé :D

Bên tôi nhận a.e làm offer pc . chỉ có 1 yêu cầu là phải cung cấp tất cả info của bản thân với ng quản lý nhóm và phải có tiền mua ssh hoặc acc socks trong 1 tháng đầu tiên. Nếu ai làm đủ 1 tháng thì sẽ có hỗ trợ bằng cách cho tạm ứng ( ssh hoặc sock cho từng tuần ), sau khi nhận tiền pay theo tuần sẽ trả lại.

Bản thân tôi khi tìm ng làm cùng rất mong mọi ng làm như đã cam kết, thế nhưng chỉ 40 % ở lại đc ,dù đã ưu đãi và giúp đỡ, có lẽ đa phần xin làm chỉ để ăn cắp thông tin và mong tự làm, thế nhưng họ ko thể ăn cắp đc , vì nó Củ Khoai....

Cũng không có nhu cầu nhưng đọc cmt của bác buồn cười quá. Muốn trả lời câu hỏi của bác thì cứ lập topic đào tạo newbie offer free đi là hiểu nhé :D
Cảm ơn bạn nói đỡ giúp mình nhiều quá, mình cũng không muốn tranh cãi mấy vấn đề không liên quan. Các bạn khác có nói những vấn đề không liên quan mình cũng cảm ơn, vì mình coi như up bài hộ mình :D

Cảm ơn bạn nói đỡ giúp mình nhiều quá, mình cũng không muốn tranh cãi mấy vấn đề không liên quan. Các bạn khác có nói những vấn đề không liên quan mình cũng cảm ơn, vì mình coi như up bài hộ mình :D
Bởi mình cũng là một người từng tuyển mem nên mình hiểu nó như thế nào nên mới nói lại mấy thánh trên thôi à.
Nếu như mấy thánh đó nói dạy mà ko đc gì nên bỏ thì mấy thánh xem lại thôi. Rất nhiều người làm bên mình đc vài ngày biết cách làm cái ra làm riêng mà không nói mình 1 câu cám ơn hay xin nghỉ, có vài người tử tế hơn thì nói bận việc rồi xin nghỉ nhưng thực chất thì vẫn lên 4rum hỏi kinh nghiệm làm solo đều đều :D. Nếu cảm thấy làm không ăn đc tại sao họ ra làm solo :oops:.
Và cho đến khi mình nghỉ làm thì chỉ còn đúng 3 người còn theo mình trong số tổng cộng trên 20 người từng học và trên 100 người pm xin học :D. Những thông số trên đủ để mấy thánh free xem xét rồi chứ.
Cuối cùng thì mình xin nói 1 câu. MMO cũng gọi là 1 việc làm, ai làm gì làm như thế nào là quyền của họ. Mọi người có thể đưa ra ý kiến hoặc góp ý nhưng nên mang tính tập thể chút chứ cứ dìm hàng nhau cũng chẳng được gì ngoài gây war cả đâu.

Bởi mình cũng là một người từng tuyển mem nên mình hiểu nó như thế nào nên mới nói lại mấy thánh trên thôi à.
Nếu như mấy thánh đó nói dạy mà ko đc gì nên bỏ thì mấy thánh xem lại thôi. Rất nhiều người làm bên mình đc vài ngày biết cách làm cái ra làm riêng mà không nói mình 1 câu cám ơn hay xin nghỉ, có vài người tử tế hơn thì nói bận việc rồi xin nghỉ nhưng thực chất thì vẫn lên 4rum hỏi kinh nghiệm làm solo đều đều :D. Nếu cảm thấy làm không ăn đc tại sao họ ra làm solo :oops:.
Và cho đến khi mình nghỉ làm thì chỉ còn đúng 3 người còn theo mình trong số tổng cộng trên 20 người từng học và trên 100 người pm xin học :D. Những thông số trên đủ để mấy thánh free xem xét rồi chứ.
Cuối cùng thì mình xin nói 1 câu. MMO cũng gọi là 1 việc làm, ai làm gì làm như thế nào là quyền của họ. Mọi người có thể đưa ra ý kiến hoặc góp ý nhưng nên mang tính tập thể chút chứ cứ dìm hàng nhau cũng chẳng được gì ngoài gây war cả đâu.
(Y)
VL nhỉ? Thế khác nào ăn cháo đá bát,sút chết hết chúng nó đi cho rồi :mad:

làm đc tiền trừ ra lại đc k ad
Mình nhận đào tạo 2 bạn làm offer PC và làm luôn cho mình. Yêu cầu có vốn 750k/người để mua socks và 250k tiền công dạy. 250k mình sẽ trả nếu làm trên 6 tháng.

Ai đủ điều kiện thì pm yahoo nha.:cool::cool::cool:
làm đc tiền r trừ lại đc k ad? :(:confused::confused:

newbie ma cứ đòi free thì suốt đời chả ai dạy cho cái gì.có bỏ tiền mới thu về được chứ ;)

Em năm nay 19t đang sống ở HN! e có pc tạm ổn, thời gian rảnh cả ngày! em muốn kiếm thêm một khoản chi tiêu hàng tháng! thực sự hiện tại thì e chỉ mới tìm hiểu chưa biết gì cả! a có nhận không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom