Analysis Cần tuyển 10 - 15 mem làm offer, credit ổn định, lead tốt, cấp sock, pay đều đặn

mrb4by

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Có lẽ không cần phải nói nhiều, Offer hiện nay theo mình là công việc kiến tiền online ổn định nhất, điều các bạn cần có chỉ là sự siêng năng, đều đặn, thắc mắc hay khó hiểu chỗ nào mình sẵn sàng giúp đỡ :binhsua25:. Điều mình cần chính là sự trung thành, không phải vào xin làm rồi được hướng dẫn, khi đủ lông đủ cánh rồi thì cất cánh bay xa :binhsua49:

*Yêu cầu:
1.Chấp nhận newbie và phải tìm hiểu sơ qua về offer.
2.Chăm chỉ làm việc,trung thành với cấp trên sẽ được ưu ái.
3.Làm việc theo đúng sự hướng dẫn của cấp trên.
4. Phải dùng Socks, các bạn có thể tự lo hoặc pm để mình cấp. Tuyệt đối ko dc sử dụng AOL, HSS, VPN Free.
5.Làm phải đủ số lượng (TB 1 ngày 7 đến 10 acc).

Giá 1 point = 1 USD = 17k ( cấp sock) hoặc 18k ( tự lo sock) qua Đông Á Bank.
Mem mới vào 1 tháng mình pay 1 lần, đến khi thấy làm tốt, nhiệt tình sẽ pay 2, 3 lần 1 tháng .

Để tránh tình trạng pm chỉ để xin sock mình sẽ 2 ngày thu acc 1 lần vào mỗi tối. Khi nào tạo được lòng tin với mình thì nửa tháng mình mới thu + check credit 1 lần, cứ 2 đến 3 ngày các bạn sẽ được update credit để tự check. Làm tốt sẽ được phát phiếu bé ngoan + bonus:binhsua79: . Mình chỉ tuyển từ 10 đến 15 mem để hạn chế mem tràn lan mà khi bảo nộp acc thì không thấy đâu :binhsua10: . Đồng thời cũng thuận tiện hơn cho việc quản lí, kiểm tra, đôn đốc. Mình cần chất lượng chứ k cần số lượng :binhsua20:

Khi nhận đủ số lượng mình sẽ close, nếu ai không đạt yêu cầu thì mình đành phải mời ra :binhsua39:. Sau đó sẽ thông báo tại đây để tuyển tiếp đến khi nào đủ số lượng.

Nếu có hứng thú, mong muốn làm ăn lâu dài các bạn hãy pm mình:
yh: b4by_t0cbac
Cám ơn các bạn đã bỏ chút thời gian đọc topic này.

Xin tự giới thiệu luôn mình đến từ forum EKT, vì muốn tuyển mem nhanh chuẩn bị chiến cho tháng sau nên ra sức quảng bá, link topic http://ekt.vmoneyportal.org/showthread.php?p=182252

Update 5:00 PM 30/09/2011:
Đã tuyển đủ new mem, giờ chỉ tuyển mem đã có kinh nghiệm và đã từng làm qua offer
:binhsua03:

Last edited by a moderator:
lên nào...up cho mem nào cần kiếm việc :binhsua115:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week