Cần tư vấn về Paypal US limit 180 ngày

Lúc rút check có ô để gõ số tiền cần rút, bên dưới bạn thấy nó ghi là To: ABC XYZ
Bạn xem là tên bus hay tên lúc reg. Chuẩn tên thì rút thôi.
Ý em là lúc rút check thì chuẩn tên business, nhưng rút xong ra ngoài xem lại hóa đơn thì lại là tên personal.

có ai giúp với không ạ

PP đủ 180days chưa cậu? Phone theo PP còn live ko?
Bác đọc mấy dòng trên giúp em với. Ý em là tại sao khi rút check đúng tên business mà khi kiểm tra lại hóa đơn thì lại là tên personal. Như vậy phải xử lý như thế nào và có nhận được tiền rút check không?

Bác đọc mấy dòng trên giúp em với. Ý em là tại sao khi rút check đúng tên business mà khi kiểm tra lại hóa đơn thì lại là tên personal. Như vậy phải xử lý như thế nào và có nhận được tiền rút check không?

Cùng câu hỏi với bạn này.
Nếu ko nhận được tiền thì bao lâu thì bao lâu $ về tài khoản PP vậy, ai biết chỉ giúp vs ạ.

giờ rút check hay qua bank đều là tên lúc reg hết nha. ko theo name business đâu.

giờ rút check hay qua bank đều là tên lúc reg hết nha. ko theo name business đâu.
Thế bác bảo người nông dân phải nàm sao

Bác cứ bán PP này cho thương lái là nhanh nhất
Giá thu mua chắc cũng chua

vấn đề là lúc rút thì vẫn là tên business bác à, giờ vào phần rút check vẫn tên business nhưng rút xong thì vào hóa đơn lại là with to /name personal/ . Chỗ đó mới quái.

vấn đề là lúc rút thì vẫn là tên business bác à, giờ vào phần rút check vẫn tên business nhưng rút xong thì vào hóa đơn lại là with to /name personal/ . Chỗ đó mới quái.

PP giờ dù là BUSINESS hay PERSONAL khi rút đều theo name personal - name lúc reg PP. Đây ko phải là lỗi mà là PP bắt như vậy!

Đã là rule của pp thì chấp nhận giờ thuê dịch vụ rút pp us limit cho nhanh.

PP giờ dù là BUSINESS hay PERSONAL khi rút đều theo name personal - name lúc reg PP. Đây ko phải là lỗi mà là PP bắt như vậy!
Thế không nhận được tiền rút check thì có được hoàn lại tài khoản không bro. Và vẫn rút bank được đúng không bro?

Thế không nhận được tiền rút check thì có được hoàn lại tài khoản không bro. Và vẫn rút bank được đúng không bro?
hoàn lại mấy gần 1 tháng đấy!

Bác biết ai làm dịch vụ mà uy tín ko a

Hồi lâu rồi em có bán cho 1 ông trên talkgold. Thấy cũng ổn

giờ chả biết họ còn làm ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox