Ask Cần tư vẫn về GA và những điều cần biết khi mua 1 con GÀ

Mua xong thì đổi quyền quản lý sang cái mail khác của mình. Cái đó phòng tránh nó lấy lại mail cũ. Giống như mình hay lấy mail mà bảo mật bằng sdt nhưng số đó bị khoá đấy. Nhưng 1 số người bảo là cho dù thế thì nó vẫn có thể gửi mail cho google để lấy lại với lý do bị hack.

Tốt nhất là thấy cho nào uy tín thì mua
cám ơn bạn

tiện thể các bạn cho mình tham khảo cái giá mua 1 con gà luôn đc ko. Mình đang có vài chỗ nhưng mà mỗi chố 1 giá nên cũng khó. Ko hiểu mua rẻ thì có làm sao ko, lằng nhằng lại ham rẻ mà mất toi hết..

tiện thể các bạn cho mình tham khảo cái giá mua 1 con gà luôn đc ko. Mình đang có vài chỗ nhưng mà mỗi chố 1 giá nên cũng khó. Ko hiểu mua rẻ thì có làm sao ko, lằng nhằng lại ham rẻ mà mất toi hết..
bạn ở đâu? muốn mua hàng content thì gặp trực tiếp mình nè. Tình cờ ref được, hàng chuẩn nên chiến vô tư nha,

bạn ở đâu? muốn mua hàng content thì gặp trực tiếp mình nè. Tình cờ ref được, hàng chuẩn nên chiến vô tư nha,
bạn ở đâu

Ở ngoài bắc. Hix
èo, chúc bạn may mắn, nếu cần thì có thể trung gian giao dịch, bonus thêm cách chiến google exchange view có thể chiến GÀ như 1 NET cpm ăn lượt hiển cmn thị...ko cần click mà die GÀ, cần inbox mình nha.

trà lỏi:

1 . GA nao cug dược cậu. như: GAVN thì WU , GAUS thi PO, con GAJP thi phai bank nhạt mói dc, con GA Canada, đúc, úc, pháp chưa choi nen ko bit nahn tien dc tu PO ko... web traffic thát thi GA nao cug dc.
2. GAVN thi cpc thap hon GAUS, nen toi nghi GA JP hay đúc chác cpc cug cao hơn gavn. doang thu thi cứ đủ min 100$ tói tháng paid thôi
3. nhan thanh toán GAVN thi WU, GAUS thi PO
4. nếu đả chơi GA rôi thi chỉ đạt quang cáo GA thôi nhé không được đặt quang cáo các net khác.
5. không nen dat pop các net khac vao GA nhé. va khi dặt GA tôi đa đat 3 den 4 quang cao GA tren site thôi. dang site VIP nó đặt nhieu quang cao GA thi ko nói rôi
6. login nhieu GA tren 1 máy được nhé. tren 1 trinh duyệt thi logout GA và gail con GA đó ra xong, roi log con GA khác vao binh thuong

Em newbi chi bít vậy mong các pro đừng ném đa e nha
hazz ! GA nào chả là GA tuỳ lượng traffic từ nước nào thôi :eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week