Cần Trao Đổi Cách Kiếm $ Đây

Status
Not open for further replies.

thichlachoi

Pre-verified
Reactions
69
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
nghe nói làm Video là đã không ham rồi . làm kiếm tiền trên mạng thì thích thật nhưng bỏ thời gian ra ngồi máy tính nhiều thì khuyên cắc bạn nên kiếm việc gì đó mà làm . hiện tại cũng có làm online . lâu lâu Click vài cái cho vui ngày ngồi chơi ngủ cho đã mắt tối lại rút tiền 20$ đều đều . làm offer thì nhắc chứ k phải là k biết làm thu nhập cũng khá hơn nhiều nhưng vì ghét ngồi máy tính thà là thất nghiệp còn hơn
P/s: em cũng chỉ giỏi chém gió thôi :)

nghe nói làm Video là đã không ham rồi . làm kiếm tiền trên mạng thì thích thật nhưng bỏ thời gian ra ngồi máy tính nhiều thì khuyên cắc bạn nên kiếm việc gì đó mà làm . hiện tại cũng có làm online . lâu lâu Click vài cái cho vui ngày ngồi chơi ngủ cho đã mắt tối lại rút tiền 20$ đều đều . làm offer thì nhắc chứ k phải là k biết làm thu nhập cũng khá hơn nhiều nhưng vì ghét ngồi máy tính thà là thất nghiệp còn hơn
P/s: em cũng chỉ giỏi chém gió thôi :)
cậu là pro tâm nhìn cậu xa, tớ là gà nên chỉ bít đầu tư vào làm 1 cái tớ có thể ăn đc lâu dài :D
đúng là pro nc có khác :P

cậu là pro tâm nhìn cậu xa, tớ là gà nên chỉ bít đầu tư vào làm 1 cái tớ có thể ăn đc lâu dài :D
đúng là pro nc có khác :p
E k phải Pro đâu bác . nhưng bác ngồi máy tính nhiều k cãm thấy mệt mõi sao . em 23 tuổi rồi mà còn chưa đc 50kg nữa này do ngồi máy tính nhiều ít đi chơi . bác mà theo được nghề này thì mới gọi là pro đó . em chỉ gà lên đây bán ít đồng lẽ trong lúc đợi kiếm việc ở ngoài thôi .

đã tìm đc người trao đổi Mod đi qua close hộ tớ sẵn close top tìm 2 bạn cùng chiến luôn hộ tớ nhé
@Sir.NamTuoc cậu close top này với cái top tìm 2 bạn cùng làm chung YTB hộ tớ với nhé tớ tìm đc hết r

E k phải Pro đâu bác . nhưng bác ngồi máy tính nhiều k cãm thấy mệt mõi sao . em 23 tuổi rồi mà còn chưa đc 50kg nữa này do ngồi máy tính nhiều ít đi chơi . bác mà theo được nghề này thì mới gọi là pro đó . em chỉ gà lên đây bán ít đồng lẽ trong lúc đợi kiếm việc ở ngoài thôi .
làm video liên quan gì máy tính mà ngồi máy tính ? cậu chưa hề bít tớ làm về cái gì đã đoán già đoán non phải ngồi máy tính, 1 ngày tôi chỉ tốn khoản tầm 20-30' để quay xong 1 video và úp lên YTB thôi lâu lắm là 1h chứ dính dáng gì ngồi máy tính cả ngày ?
cậu click vài cái ngày cậu đc 20$ :D ờ thì ngon thật tớ thì ko đc như cậu nên phải ngồi làm video r kiếm $ từ nó ít nhưng ăn đc lâu dài chả phải lo nghĩ gì :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,835
176,288
Latest member
68gamebaimedia

Most viewed of week

Most discussed of week