cần tools hoặc cao nhân chỉ giáo em ạ

treo máy kiếm tiền, it tốn tài nguyên phần cứng, nhờ cao nhân chỉ giáo ạ
Khó rồi bạn à, không muốn tốn tài nguyên khi treo auto thì không có kiểm đủ trả tiền điện và chi phí các thứ đâu.

Giữa tháng rồi thì team của 1 thằng em bên mình thấy ráp cpu xeon để đào ZEPH ấy, lúc đó đang rất hot vì chi phí có dư trung bình khá sau khi trừ các loại phí đi kèm. Bạn có thể check lại thông tin này rồi điều chỉnh cho phù hợp với bản thân.

Upvote 0
treo máy kiếm tiền, it tốn tài nguyên phần cứng, nhờ cao nhân chỉ giáo ạ
bạn thử tìm 1 vài site treo = máy ảo thử xem, máy ảo thì cài máy nhẹ nhất rồi gấp thếp lên thôi

Upvote 0
Khó rồi bạn à, không muốn tốn tài nguyên khi treo auto thì không có kiểm đủ trả tiền điện và chi phí các thứ đâu.

Giữa tháng rồi thì team của 1 thằng em bên mình thấy ráp cpu xeon để đào ZEPH ấy, lúc đó đang rất hot vì chi phí có dư trung bình khá sau khi trừ các loại phí đi kèm. Bạn có thể check lại thông tin này rồi điều chỉnh cho phù hợp với bản thân.
Zeph chỉ nhất thời nên cũng khó nhai bạn ạ

Upvote 0
Zeph chỉ nhất thời nên cũng khó nhai bạn ạ
Tuỳ vào cách tận dụng thôi bạn. Tụi nó vẫn còn "nhai" đây. Biết cách tweak cpu thì có thể nâng cao khả năng đào hơn.

Upvote 0
Upvote 0
Bác cho em tham gia vào nhóm đào coin được không ?
Mình không có chơi đào coin bạn à. Đó là nhóm của mấy thằng em mình chơi trong hội private của tụi nó thôi.

Upvote 0
cái này không ổn đâu bạn, mình bữa tham gia vài trang cuối cùng cg không dc bao nhiêu mà thêm hại máy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano
Back
Top Bottom