Spotlight Cần tìm web follow twitter

windyl

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Mình cần tìm web follow twitter , ai biết web nào giới thiệu mình với ,mỗi bài là 1 lượt thank nhé :D

Yourlikehits
ra google sớt nhé ban.
Minh có code trao đổi like,follow,g+ dành cho ai biết làm web

youlikehits.com
thanks bạn ,trang này mình biết rồi nhưng nó cứ đơ đơ kiểu gì ý ,follow không được tính nên khó kiếm lắm

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

Yourlikehits
ra google sớt nhé ban.
Minh có code trao đổi like,follow,g+ dành cho ai biết làm web
hì ,thì mình search mãi rồi nhưng toàn cái linh tinh. Nên lập topic hỏi các pro xem có web nào hay mà :)

thanks bạn ,trang này mình biết rồi nhưng nó cứ đơ đơ kiểu gì ý ,follow không được tính nên khó kiếm lắm

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

hì ,thì mình search mãi rồi nhưng toàn cái linh tinh. Nên lập topic hỏi các pro xem có web nào hay mà :)

Sao lại ko, làm ko đúng hướng dẫn của nó thì ko đc chứ sao. Follow (or like fan page) sẽ nhận đc số điểm nhất định, lấy điểm đó đặt cược vào link twitter của mình, từ từ nó mới lên follower chứ ko phải làm cái được liền...........

Sao lại ko, làm ko đúng hướng dẫn của nó thì ko đc chứ sao. Follow (or like fan page) sẽ nhận đc số điểm nhất định, lấy điểm đó đặt cược vào link twitter của mình, từ từ nó mới lên follower chứ ko phải làm cái được liền...........
mình làm mấy cái rồi mới nói thế mà bạn ,facebook thì ok nhưng follow trên twitter thì mình ấn follow rồi xác nhận nó bảo không đúng :) ,blah blah ....

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

tiện đây cho mình hỏi luôn cách đưa link trực tiếp lên twitter ,vd google.com, người khác chỉ cần click là đến được link web ý

mình làm mấy cái rồi mới nói thế mà bạn ,facebook thì ok nhưng follow trên twitter thì mình ấn follow rồi xác nhận nó bảo không đúng :) ,blah blah ....

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

tiện đây cho mình hỏi luôn cách đưa link trực tiếp lên twitter ,vd google.com, người khác chỉ cần click là đến được link web ý

Vậy do bạn ăn ở sao rồi, cái twitter cùi của tôi chả post gì ngồi vọc trang đó mà cũng 360 mấy follower =))

bạn làm gì nói rõ tí nữa đi, web follow là sao, ý bạn là trang web trao đổi trafic

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

có phải bạn làm dich vụ cung cấp follower ko cần pass

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week