Cần tìm việc

adddoan

Newbie
Reactions
0
MR
0.099
Có bro nào cần người làm thuê online không ạ. Hay bất kể công việc j làm trong network của các bác thì pm em ạ. Em đang cần việc làm kiếm thêm trang trải ạ. Em rảnh buổi chiều và tối.
tele: t.me/doannoki

cũng đang tìm việc. giờ rảnh rỗi ngày 24 tiếng không biết làm gì. cần kiếm thêm thu nhập

[Hà Nội] - Cửa hàng nhà mình đã 20 năm bán đồ (hương, nến, dầu, đèn, ngựa, đồ đi lễ...) đủ các loại.

Cửa hàng ở vị trí dễ tìm ngay mặt đường. Nay muốn tìm bạn hợp tác để mở rộng buôn bán lên các hội nhóm online.

Lượng khách quen của cửa hàng đã có trong 20 năm. Nhưng vẫn chỉ là khách quen, khách trong khu vực.

Cụ thể là mình cần bạn góp sức để tạo website, chụp ảnh sản phẩm, đăng tin, chạy quảng cáo. Mình không thạo mảng công nghệ nhưng sẽ làm cùng bạn. Miễn sao có lợi nhuận để chia theo thỏa thuận.

Mong được hợp tác.

[Hà Nội] - Cửa hàng nhà mình đã 20 năm bán đồ (hương, nến, dầu, đèn, ngựa, đồ đi lễ...) đủ các loại.

Cửa hàng ở vị trí dễ tìm ngay mặt đường. Nay muốn tìm bạn hợp tác để mở rộng buôn bán lên các hội nhóm online.

Lượng khách quen của cửa hàng đã có trong 20 năm. Nhưng vẫn chỉ là khách quen, khách trong khu vực.

Cụ thể là mình cần bạn góp sức để tạo website, chụp ảnh sản phẩm, đăng tin, chạy quảng cáo. Mình không thạo mảng công nghệ nhưng sẽ làm cùng bạn. Miễn sao có lợi nhuận để chia theo thỏa thuận.

Mong được hợp tác.
Cụ thể là làm gì bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week