Cần tìm thầy

gagiatapchoi

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào các bác!
Tình hình là em mới tập tẽnh bước vào lĩnh vực này , mày mò nó phát sinh ra nhiều vấn đề và khiến em bị lạc lối ! vậy nên em mạn phép lập topic này ! mong những cao nhân trong đây đi ngang qua có thấy và có nhu cầu truyền nhận đệ tử thì cho em xin đăng ký ạ! hoặc các anh chị biết có lớp hay trung tâm uy tín nào về lĩnh vực này thì xin chỉ điểm cho em với.
chân thành cảm ơn các bác !

Chào các bác!
Tình hình là em mới tập tẽnh bước vào lĩnh vực này , mày mò nó phát sinh ra nhiều vấn đề và khiến em bị lạc lối ! vậy nên em mạn phép lập topic này ! mong những cao nhân trong đây đi ngang qua có thấy và có nhu cầu truyền nhận đệ tử thì cho em xin đăng ký ạ! hoặc các anh chị biết có lớp hay trung tâm uy tín nào về lĩnh vực này thì xin chỉ điểm cho em với.
chân thành cảm ơn các bác !
coi chừng gặp scamer nhé :D

Upvote 0
Tìm thầy để làm gì bạn ? Google là người thầy của bạn đó, bất cứ ai cũng đều học từ nó thôi :D
như mình nói đó! google thầy nhưng rất dễ khiến ta đi lung tung vì nó khá nhiều mảng , vậy nên mình muốn kiếm một ai đó chỉ đưởng dẫn lối thêm để mình hiểu về cái này và chọn được con đường phù hợp nhất :D

Upvote 0
Ngày trước m cũng như bạn... ns thật là thầy nếu có duyện mới gặp được còn lại scam là nhiều bạn ơi..google sama thôi..
Pro thì k ai rãnh vào đây ngồi đọc mấy cái này đâu !

Upvote 0
như mình nói đó! google thầy nhưng rất dễ khiến ta đi lung tung vì nó khá nhiều mảng , vậy nên mình muốn kiếm một ai đó chỉ đưởng dẫn lối thêm để mình hiểu về cái này và chọn được con đường phù hợp nhất :D
Nói chung như thế này nhé có Vốn thì trade or ôm coin ko vốn thì clam capcha từ từ lên thế thôi

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom