Cần tìm tên của Template của Blogspot

Bạn dỡ hoi à, tem gốc trong đó rồi họ chỉnh css lại 1 tí chứ giống y chan sao dc

Theo khả nghi bác này là admin của trang kia, đề nghị mod BAN gấp

Bạn 1 vừa 2 phải thôi.

Nếu bạn ko giúp được thì thôi ko nên dùng từ như vậy

Cái trang blogspot của bạn cho mình, mình biết cách đây lâu rồi, nó chẳng có template nào mình ưng ý cả mặc dù vọc nó cả ngày cũng ko tìm ra cái ứng ý. Nhiều khi nó post tầm bầy tầm bạ, hình ảnh thì khác nhau, con Live Demo thì giống nhau 1 cái.(Lỗi do post)

Mình ko biết Css nên ko chỉnh được nên mới mong mọi người biết chỉ giúp. Nếu bạn thấy khó chịu thì đừng có vào topic của mình.

Cai template đó ko phải chỉnh sửa mà nguyên gốc nó như zây. Mà mình tìm chưa có nên mong mọi người giúp.

Các bạn đừng có vào phán làm như thể đúng rồi..

Mình có rất nhiều template nhưng ko có cái nào ưng ý như cái trên, nhưng tìm hoài ko thấy nó vì ko biết no tên gì nữa. Mình chỉ cần biết cái tên thôi.

Phí trên có 1 bạn post cái link ở đó mình cũng tìm, ko có cái nào y chang vậy cả vì mình chưa thấy, cái này ko phải edit mà là .. bản gốc nó zậy. nên mới xin, chứ biết edit css thì mình ko xin làm gì.

Liên he vơi admin của blog đó nói thấy ghét, ko cho. Hic...Buồn.

Mong mọi người ai biết thì giúp.

Ko up nữa

Bạn 1 vừa 2 phải thôi.

Nếu bạn ko giúp được thì thôi ko nên dùng từ như vậy

Cái trang blogspot của bạn cho mình, mình biết cách đây lâu rồi, nó chẳng có template nào mình ưng ý cả mặc dù vọc nó cả ngày cũng ko tìm ra cái ứng ý. Nhiều khi nó post tầm bầy tầm bạ, hình ảnh thì khác nhau, con Live Demo thì giống nhau 1 cái.(Lỗi do post)

Mình ko biết Css nên ko chỉnh được nên mới mong mọi người biết chỉ giúp. Nếu bạn thấy khó chịu thì đừng có vào topic của mình.

Cai template đó ko phải chỉnh sửa mà nguyên gốc nó như zây. Mà mình tìm chưa có nên mong mọi người giúp.

Các bạn đừng có vào phán làm như thể đúng rồi..

Mình có rất nhiều template nhưng ko có cái nào ưng ý như cái trên, nhưng tìm hoài ko thấy nó vì ko biết no tên gì nữa. Mình chỉ cần biết cái tên thôi.

View sỏurce thì nó ghi chú bản quyền: 24hthuthuat.blogspot.com/ cho nên nếu là bản gốc theo ý bạn thì là của nó làm. Còn ngược lại thì nó recode lại thôi.

View sỏurce thì nó ghi chú bản quyền: 24hthuthuat.blogspot.com/ cho nên nếu là bản gốc theo ý bạn thì là của nó làm. Còn ngược lại thì nó recode lại thôi.
Hic, bản quyền ghi cho vui mà. Hi hi. Cảm ơn bạn nhiều.

Up vừa thôi k ai bảo bạn câm đâu.
phạm rule band đi nào.
ai cũng thế này thì cài mmo này thành bãi rác ah

Mình chưa đọc TOS của Rum này, nếu vi phạm Mod tự Band nick mình ko nói gì cả.

Nhưng mình thấy buồn cho những ngôn từ, thái độ của bạn. Hy vọng bạn sẽ thành công hơn mình nghĩ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,828
Latest member
soulbear

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week