• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần tìm sub nhiệt tình net sonic-blvd đệ tử online 24/24 nhá

vjph4jduong

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
như tiêu đề có sub nào nhận tớ không? chăm chỉ nhiệt huyết chuyên cần online 24/24 nhá:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:
pm ym!! lonelyboy_hd90 nhé sư phụ tương lai

Last edited by a moderator:
Nhiệt tình là sao cậu, tức là chỉ cậu làm những net này hả :D

cái này cậu nhận đệ tử hay sao ? cậu tìm sub thì pm tớ

quên mất hôm qua ngủ sớm không vào 2pic xem rep

cái này cậu nhận đệ tử hay sao ? cậu tìm sub thì pm tớ

cậu cho tớ cái yahoo đi tớ tìm sub dạy nghề (tớ là new ..với 2 cái net này ~!~)
:binhsua168::binhsua168::binhsua168: tâm huyết như này nè!!!

ta và 2 người bạn nữa sẽ nhận chủ thớt làm đệ tử, Đúng như tile chúng ta cũng sẽ onl 24/24 mỗi người 1 ngày để chỉ bảo đệ tử. Mong đệ tử cố gắng, thầy tận tâm thì trò tận lực!

?????

ta và 2 người bạn nữa sẽ nhận chủ thớt làm đệ tử, Đúng như tile chúng ta cũng sẽ onl 24/24 mỗi người 1 ngày để chỉ bảo đệ tử. Mong đệ tử cố gắng, thầy tận tâm thì trò tận lực!

sư phụ nhận thì pm dùm đi được không sao không để lại danh tính thế :binhsua85::binhsua85:

Up dùm bạn ! Nếu tìm được thằng sư phự thì share tớ xài với nhà :binhsua72:

1

Up dùm bạn ! Nếu tìm được thằng sư phự thì share tớ xài với nhà :binhsua72:
cậu nói như thật !!! phải tôn sư trọng đạo mới mong tìm được thầy giỏi chứ .Như cậu nói thì sư phụ như con 5socks share là đc à? đâu có như thế được:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

tìm đc thì cho tớ bái với, tớ cũng là ng` mới ( mới 90%), nhưng ko onl đc 24/24 :binhsua41:

cậu nói như thật !!! phải tôn sư trọng đạo mới mong tìm được thầy giỏi chứ .Như cậu nói thì sư phụ như con 5socks share là đc à? đâu có như thế được:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Thì của ngon của lạ ! Share cho anh em dung ! mấy cha nội offer dấu nghề kinh lắm ! cha nào tốt tínhthì share cái danh tính vs yahoo cho anh em đào bới =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,062
Latest member
i9betgd
Back
Top Bottom