Ask Cần tìm pro hướng dẫn chơi bet

vansangpc

Banned
Reactions
94
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu đề có vài trăm $ ngày mong muốn kiếm vài chục $ nhẹ nhàng thế thôi...
Hic

Như tiêu đề có vài trăm $ ngày mong muốn kiếm vài chục $ nhẹ nhàng thế thôi...
Hic
Ra đê mà ở nhé thớt :D

đặt gạch hóng cao nhân , vài trăm kiếm vài chục

có vài trăm $ mà bet ngày chỉ kiếm vài chục $ thôi á? Ít ra cũng double chứ

Chơi chiến thuật an toàn lãi 20% nghỉ, lỗ 20% cũng nghỉ luôn, mai chơi tiếp

Nếu bet banh thì tìm trang bán tip.Không mua tip.Ở các kèo chấp 0.5 thì nằm trên.1 ngày chơi 1 trận.Không gấp thép.cuối tháng có lãi.Phải có tư tưởng chơi bet như đầu tư.Tính lãi cuối tháng ko tính lãi theo ngày.Như thế bet sẽ thành công.
Còn nếu chơi vet máng thì chơi thế này.Vốn chia ra làm 2. Chọn các trận chấp 0.25 như thế 2 đội ngang nhau.Kèo trên dưới là 2.25.Gần hết h thì bem U.(Ngoài ra còn theo giỏi góc, thẻ ,lỗi phat. và sút để mà vét).Nhưng da số các trận có kèo trên dưới 2.25 thì dưới là nhìu

Nếu bet banh thì tìm trang bán tip.Không mua tip.Ở các kèo chấp 0.5 thì nằm trên.1 ngày chơi 1 trận.Không gấp thép.cuối tháng có lãi.Phải có tư tưởng chơi bet như đầu tư.Tính lãi cuối tháng ko tính lãi theo ngày.Như thế bet sẽ thành công.
Mình mới biết nên không hiểu lắm: bán tip và mua tip? mình chơi FOB thì tính thế nào?
Cứ các trận 1 ăn 1.50 là chơi đúng không?

em vốn vài k mà kiếm 30$ 1 ngày còn đổ mồ hôi , bác mấy trăm kiếm mấy chục thì em thấy ....

Muốn kiếm vài chục $ mỗi ngày thì yêu cầu vốn nhiều, học phí cao, bác thớt theo không :D

Mình mới biết nên không hiểu lắm: bán tip và mua tip? mình chơi FOB thì tính thế nào?
ở các trang bán tip uy tín thì nó sẽ cho xem trước trận nó bán.Mình mua tip nó mới bán tip đó.Nhưng ở đây mình không mua mà dựa vào cơ sở nó chọn trận mà soi(ở các trang nước ngoài nha).Vì các trận nó pub thường có vấn đề.
Còn 1 ăn 1.50 thì chưa chắc ăn nó thua thì chết

Muốn kiếm vài chục $ mỗi ngày thì yêu cầu vốn nhiều, học phí cao, bác thớt theo không :D
hôm qua bác không online lấy tips hả , hóng tin bác mà bác off miết

hôm qua bác không online lấy tips hả , hóng tin bác mà bác off miết
Bác cứ đùa :oops:, em có biết bet là gì đâu :rolleyes:

Bác cứ đùa :oops:, em có biết bet là gì đâu :rolleyes:
hôm nay có vài tips khá ngon , rãnh share , lấy inbox yahoo nhé , bù lại trận MU hôm bữa :)

Mà nếu mới biết thì bỏ đi cho rùi.Còn nếu dính vào thì phải ngâm cứu cho chặt và giảm lòng ham muốn gở tiền là được.
Nếu mấy cái cơ bản biết rùi thì tìm hỉu soi odds ở từng loại chấp vào kèo lên xuống thì đội nó như thế nào.

hôm nay có vài tips khá ngon , rãnh share , lấy inbox yahoo nhé , bù lại trận MU hôm bữa :)
Hôm qua mới ăn cái kèo xiên odd cũng tạm tạm nên tính hôm nay nghỉ

bác bet cho em tham khảo với.Free hay là có fee

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom