Warning Cần tìm Phạm Tuấn Đức hình như ở thành phố hồ chí minh

NhockCoi

Junior
Reactions
323
MR
0.000
như tiêu đề ai biết anh Phạm Tuấn Đức đang dùng @deviceios sử dụng yahoo deviceios, và yahoo boy392967
có stk ngân hàng : 0511000407469
cậu chuyện là anh đức đã nhận số tiền của mình từ anh tuấn anh và hiện tại mình đã pm anh ấy và chưa được anh ấy trả lời
hiện tại điẹn thoại anh ấy đã không nghe máy
nhờ ae và mod ai biết thông tin địa chỉ của anh Phạm Tuấn Đức chỉ cho mình
vấn đề liên quan trọng nên nhờ mod để bài
biết là rule ko được tiết lộ thông tin của member nhưng do tính chất quan trọng sự việc nên nhờ mod để bài
ai biết chỉ mình với

Bạn thear vui lòng upp profff bị scam lên nhé !:)
hiện tại đang tìm địa chỉ và chờ đợi xem anh ấy thế nào ạ hiện tại chưa có gì khẳng định là scam nên mình để warning sau hôm nay ko nhận được trả lời mình sẽ up báo scam

hiện tại đang tìm địa chỉ và chờ đợi xem anh ấy thế nào ạ hiện tại chưa có gì khẳng định là scam nên mình để warning sau hôm nay ko nhận được trả lời mình sẽ up báo scam
Thông tin cũ: 606/24 Đường 3/2 p14 Q10 :D

https://www.facebook.com/tuan.hung.9083/about
hiện tại anh Phạm tuấn Đức đã rút hết tiền ở vcb và không nghe máy
mình giờ mình đi gặp công an xong về mình show bằng chứng
rằng anh Phạm tuấn Đức chiếm đoạt số tiền của mình

https://www.facebook.com/tuan.hung.9083/about
hiện tại anh Phạm tuấn Đức đã rút hết tiền ở vcb và không nghe máy
mình giờ mình đi gặp công an xong về mình show bằng chứng
rằng anh Phạm tuấn Đức chiếm đoạt số tiền của mình

Cái khó ở đây là chứng minh với CA rằng số tiền đó là hợp pháp về mặt pháp lý, ví dụ:
- Kinh doanh gì?
- Đăng ký kinh doanh và các thủ tục liên quan chưa?
- .....

--> Công An họ đâu biết Offer là nghành nghề hay hạng mục kinh doanh gì đâu --> Để thắng được vụ này thì số còn lại chắc cũng k đáng kể nữa :|

Last edited:
Cái khó ở đây là chứng minh với CA rằng số tiền đó là hợp pháp về mặt pháp lý, ví dụ:
- Kinh doanh gì?
- Đăng ký kinh doanh và các thủ tục liên quan chưa?
- .....

--> Công An họ đâu biết Offer là nghành nghề hay hạng mục kinh doanh gì đâu --> Để thắng được vụ này thì số còn lại chắc cũng k đáng kể nữa :|
vấn đề ở đẩy không còn là thế nữa
mà vấn đề ở đây anh đức dứng ra nhận tiền từ anh tuấn , mà số tiền đó là của mình , giờ mình tìm a đức để lấy lại số tiền anh ấy đã mạo nhận
mình biết anh đức pro làm việc nhiều , mình cũng hi vọng anh ấy trả lại số tiền của mình

ka này khó...

vấn đề ở đẩy không còn là thế nữa
mà vấn đề ở đây anh đức dứng ra nhận tiền từ anh tuấn , mà số tiền đó là của mình , giờ mình tìm a đức để lấy lại số tiền anh ấy đã mạo nhận
mình biết anh đức pro làm việc nhiều , mình cũng hi vọng anh ấy trả lại số tiền của mình

lại đi gặp công an, cái gì cũng công an công an =.=
Nhớ trước đây thớt cũng lập 1 topic scam này nọ rồi trình báo các kiểu ko biết kết quả ra sao rồi

Bạn show lên proof đi...và số tiền nếu nhiều thì nhờ Công An vào cuộc nếu ít thì tìm cách khác chứ dính đến công an đâu có free đâu!:)

vậy quậy phá bị kiện , người kiện có đóng fee cho công an phường?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week