• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần tìm người hướng dẫn

Mystery

Verified
Reactions
164
MR
0.000
Mình lâu nay làm app bên ios giờ đang muốn tập tành chuyển qua làm net ios, hiện đã chuẩn bị đủ site, acc net avazu, có tool 6 củ, vip72 nhưng vẫn đang mù mờ quá chưa biết phải bắt đầu như nào. Bác nào có thời gian có thể thu nhận hướng dẫn chỉ điểm mình chút k, học trực tiếp ở HN hoặc học online cũng đc ạ, còn k thì cho mình xin ít tài liệu cũng được, mình xin cảm ơn trước ~~

ca này khó...

mình thì cũng như chủ top cần người hướng dẫn :(. cũng ở hà nội. chỉ có thiết bị, và đã từng làm offer ios rồi

Mình lâu nay làm app bên ios giờ đang muốn tập tành chuyển qua làm net ios, hiện đã chuẩn bị đủ site, acc net avazu, có tool 6 củ, vip72 nhưng vẫn đang mù mờ quá chưa biết phải bắt đầu như nào. Bác nào có thời gian có thể thu nhận hướng dẫn chỉ điểm mình chút k, học trực tiếp ở HN hoặc học online cũng đc ạ, còn k thì cho mình xin ít tài liệu cũng được, mình xin cảm ơn trước ~~
acc net avazu cậu tự reg hay mua vậy?

app với net tương tự nhau thui
khác xíu về click cr, rrs, traffic
chứ mún học là học gì nữa nhỉ ?

xin off, làm kiểu gì khỏi ban nữa :v
cái dòng thứ 2 của bác trên kìa, click rrs vs traffic :rolleyes:, mình cũng đang tập tành làm nhưng ngại mỗi cái làm sao cho nó paid :D

click vs rrs e cũng biết sơ sơ, còn vụ traffic thì mù tịt :oops: , các bác cho e hỏi tập làm mấy net nhỏ nhỏ có cần phải làm traffic k ạ?

xin off, làm kiểu gì khỏi ban nữa :v
band hay ko là do traffic đó
cái dòng thứ 2 của bác trên kìa, click rrs vs traffic :rolleyes:, mình cũng đang tập tành làm nhưng ngại mỗi cái làm sao cho nó paid :D
paid hay ko là toàn bộ các yếu tố: lead, click, rrs, traffic

các bác cho hỏi net nó yêu cầu như này là bắt phải nhập sđt để xác nhận ạ, kiểu như này thì có làm đc k các bác :(
Requirements: Conversion occurs when a customer put in their phone number and confirms PIN code

cứ lấy link off của nó mà phang. Phang 10 con lead click 300. Còn rrs thì hôm nào có thánh bảo < 10% thì cứ test thử xem!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom