cần tìm host máy chủ viettel

Reactions
5
MR
4.166
Như tiêu đề mình cần tìm dịch vụ hosting xài máy chủ viettel.bạn nào có xài rồi cho mình xin thông tin.cám ơn tất cả các bạn .

Upvote 0
Lý do bạn chọn Viettel là gì, vì nếu là nhà cung cấp khác thì đa số chỉ là thuê chỗ đặt (colocation) của Viettel thôi chứ giờ ít bên nào theo kiểu thuê dedicated để cung cấp dịch vụ.

Upvote 0
Nếu là Viettel thì hình như họ không có hosting đâu, chỉ có vps - cloud server thôi.
Còn các bên thuê mạng, chỗ đặt của Viettel để làm host thì nhiều

Upvote 0
Lý do bạn chọn Viettel là gì, vì nếu là nhà cung cấp khác thì đa số chỉ là thuê chỗ đặt (colocation) của Viettel thôi chứ giờ ít bên nào theo kiểu thuê dedicated để cung cấp dịch vụ.
vì website khách hàng mình bị viettel chặn á.mọi mạng đều vào được riêng viettel thì không xem được.định kiếm bác nào cho thuê host mạng viettel mua để đặt website á.nếu cần mua domain viettel luôn

Upvote 0
vì website khách hàng mình bị viettel chặn á.mọi mạng đều vào được riêng viettel thì không xem được.định kiếm bác nào cho thuê host mạng viettel mua để đặt website á.nếu cần mua domain viettel luôn
Nếu đã bị nhà mạng chặn thì bác mua host với domain ở nhà mạng đó giải quyết được vde đâu. Nếu web ko bóng bánh, bản quyền, 3x gì mà bị chặn thì mới có vde ;)

Upvote 0
chả liên quan đâu, bạn chuyển domain sang dùng dns của cloudflare xem sao.

Upvote 0
Nếu đã bị nhà mạng chặn thì bác mua host với domain ở nhà mạng đó giải quyết được vde đâu. Nếu web ko bóng bánh, bản quyền, 3x gì mà bị chặn thì mới có vde ;)
khách hàng mình cty thu hồi nợ xấu nha bác.không gì phạm pháp cả.cty có mst giấy phép kinh doanh rõ ràng .lúc trước thuê bên làm web máy chủ việttel thì không sao cả ;)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week