• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần tìm chỉ 1 bạn hợp tác làm chung ytb

mrxl0ng

Junior
Reactions
54
MR
0.064
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Như title mình cần tìm 1 bạn giao lưu phối kết hợp ( không thông nhé ) làm chung vs mình. ở HN gặp mặt trực tiếp thì càng tốt. mình đang có 1 chủ đề ngon mà lách chỉ đc vài ngày ytb nó lại quét đc nên cần 1 bạn biết lách làm chung chủ đề này ( chủ đề rất ít ng làm )
ai thực sự quan tâm ib. gạch đá xin ko nhận. mình cũng ko rảnh lừa đảo ai nhé -_-
Hà Đông - Thanh Xuân cho gần nhé các bạn!

lách kiểu gì mà ko qua đc?

lách kiểu gì mà ko qua đc?
cũng ko hiểu nữa. lách video lên đc 1 ngày thì chết kênh. mình lấy video đó up lại thì ytb báo video ko tải lên đc do nguyên tắc cộng đồng hoặc bản quyền ( mình ko up sex )

Nhìn nick bạn chủ thớt reg lâu năm nên cũng khá uy tín, tin tưởng được có gì hợp tác với mình làm youtube nhé. nick yahoo của pro là gì vậy ?

mình ko muốn lừa gì ai cả. các bạn ib fb/truongvanlong.94 nói là ở mmo4me nhé. đừng bảo là ko biết lách đấy =)))

bây giờ có 1 cách, ko biết khả thi ko, đc thì in box hợp tác

Dễ hiểu có thể do nội dung bạn dính bq nhưng do bọn kia nó chơi trò ko chặn video dính bq khi up lên mà nó chỉnh thành theo dõi video dính bq của nó nó mà thấy view tăng nhanh thì nó trảm....
K thì thread chơi bóng đá quá

Sắp đến ngày pay rồi thớt ko lập khảo sát à :v

Dễ hiểu có thể do nội dung bạn dính bq nhưng do bọn kia nó chơi trò ko chặn video dính bq khi up lên mà nó chỉnh thành theo dõi video dính bq của nó nó mà thấy view tăng nhanh thì nó trảm....
K thì thread chơi bóng đá quá
mình cũng thấy bạn nói đúng đúng giống như trường hợp của mình. chơi bóng thì nói lgi :D

Như title mình cần tìm 1 bạn giao lưu phối kết hợp ( không thông nhé ) làm chung vs mình. ở HN gặp mặt trực tiếp thì càng tốt. mình đang có 1 chủ đề ngon mà lách chỉ đc vài ngày ytb nó lại quét đc nên cần 1 bạn biết lách làm chung chủ đề này ( chủ đề rất ít ng làm )
ai thực sự quan tâm ib. gạch đá xin ko nhận. mình cũng ko rảnh lừa đảo ai nhé -_-
Em biết lách biết SEO có cho làm hok anh [email protected],còn nhỏ tuổi lắm ,em rất cần người làm chung hiện em làm bên 18+ mà die kênh như chơi.Mong anh tuyển cho

Mong tối nay có thể gặp anh em cũng có 1 chủ đề muôn nói với anh! có khả năng ngày seo đủ 1k views không băng facebook không bằng twier

Em biết lách biết SEO có cho làm hok anh [email protected],còn nhỏ tuổi lắm ,em rất cần người làm chung hiện em làm bên 18+ mà die kênh như chơi.Mong anh tuyển cho
nhìn cái nick với yahoo thấy quen quen hình như trước đây tính theo mình nà :D

Mình thì ở đoạn bala đây nhưng về youtube thì ko rành lắm, đang muốn học youtube...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom