Request Cần tìm cao thủ coder làm tool add mem group telegram - pm cùng build ý tưởng

ơ mình tưởng cái thằng tele này ko add vào group bằng nick name dc chứ, toàn phải, kết bạn bằng sđt rồi mới invited vào group được

Chào bạn
Mình đang code cho tool này. Hiện tại cơ bản là đã đi được một nữa chặng đường là lấy được username của mem. Hiện đang code cho phần còn lại là tự động add mem. Bạn có nhu cầu hợp tác thì inbox qua telegram với m là:
@ThangBkPro.

cũng đang quan tâm

mình có search thử trên google thấy có site telegramauto, không biết có ai dùng nó chưa ạ
cùi bắp lắm, nó cho xài trial đó bác

Export user thì lấy được mỗi 200 mem/Group do vấn đề Privacy
Còn Import thì OK, chạy đa luồng chắc đc 5-10 luồng

chạy cái auto tele này liệu có bị ban acc không bác, em add tay mà nó cũng block em 1 ngày rồi

chạy cái auto tele này liệu có bị ban acc không bác, em add tay mà nó cũng block em 1 ngày rồi
có chứ bác, spam mà
chạy auto nhiều acc, có cách khoảng thời gian mới được

Cái này bữa mình nhớ có Jess bên group UG hướng dẫn làm, cũng thấy nhiều group giờ nó add kiểu này lắm. Vấn đề này chắc không khó đâu!

Export user thì lấy được mỗi 200 mem/Group do vấn đề Privacy
Còn Import thì OK, chạy đa luồng chắc đc 5-10 luồng

Export lấy full đc mà bác, bác đưa e 1 group e gửi bác list user cho

Import đc thì ngon quá, chỉ sợ nó block, acc của e add bằng tay mà cũng bị block rồi, phải kiếm nhiều acc tele, mỗi acc invited 1 ít, acc banned ko biết có đc túnh ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom