cần tìm cao nhân (ver 2.) , hậu tạ 1m ^_^ hoặc cao hơn

vqt171

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hic nãy lập sai box, H post lại
Dự là mình đang làm cho 1 site game,mình thì không phải newbie, mà chỉ muốn học hỏi thêm 1 vài thứ cao hơn, vì bây giờ nó quản lí chặt quá, có bro nào có thể giúp mình không, như làm các bé paid mobile, cc chẳng hạn, mà ở bài trước, đã có sư phụ chỉ mình cách lấy link cookie, nhưng bây giờ game làm căng quá,cũng chả sống nổi với cách này YH mình là vuquoctri171, Help please ^^

PS: đây là site game, mình không làm site admin, không vi phạm rule , mod làm ơn đừng del bài :)

Pub cái site game tìm cao nhân

Mình post qua giờ mà mới có vài bro pm, mình vẫn chưa nhận được cái mình cần :(. Nay pub cái site này
soulsaveronline.com

Mong pro nào vào test(Sign up xong login vào charge Free Mcash[net SR,Sonics]) nếu pro nào làm được trên 20000 cash hoặc 30000 cash/ 1 account thì pm mình giúp đỡ , YH vuquoctri171. Hậu tạ 50$ hoặc cao hơn nếu các pro tận tình giúp mình ^.^

thánh tìm cheat:binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47:

Last edited by a moderator:
chào mọi người

Đã có thêm vài bro pm, nhưng chưa ai có khả năng làm được site này, mình xin tăng số tiền lên 2M VND cho ai làm được off site game này với ID trên 30k Cash

Hậu tạ 4m VND cho ai test qua và giúp đỡ

Hậu tạ 4m VND cho ai test qua và giúp đỡ . site
soulsaveronline.com
Chỉ cần làm được 30k cash trở lên , không cần biết cách gì là ỗn , có thể PM mình chi tiết hơn^^

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back