Help cần tìm cao nhân hợp tác thành lập hostting

Status
Not open for further replies.

mitumi1

Junior
Reactions
57
MR
0.047
xin chào các bạn.mình mở topic này mong tìm đc vài bạn có kinh nghiệm củng như hiểu biết về lập hosting(đặc biệt là có chút vồn đầu tư nha)để cùng nhau thành lập 1 host ptu uy tính cho ae PTU việt nam thoát qua thời kỳ giông bảo này.
ae nào có kinh nghiệm thì để lại yahoo .để mình liên lạc nha.mình ko viết nhiều ae nào có lòng thì gia nhập sau này sẽ trực tiếp trao đổi nhiều hơn

xin chào các bạn.mình mở topic này mong tìm đc vài bạn có kinh nghiệm củng như hiểu biết về lập hosting(đặc biệt là có chút vồn đầu tư nha)để cùng nhau thành lập 1 host ptu uy tính cho ae PTU việt nam thoát qua thời kỳ giông bảo này.
ae nào có kinh nghiệm thì để lại yahoo .để mình liên lạc nha.mình ko viết nhiều ae nào có lòng thì gia nhập sau này sẽ trực tiếp trao đổi nhiều hơn
Em là trung bình nhân :binhsua146:, up cho cao nhân vào :D

Tìm trung bình nhân thôi bạn, cao nhân giờ chả ham hosting ptu nữa đâu :binhsua160:

PTU giờ thì chơi PPD, PPS hay chơi survey nhỉ. Survey thì bọn nó có thành kiến với 2 thằng sharecash và dollarupload (shit cash). PPD chẳng biết kiếm đâu ra advertiser, PPS thì script lỗi lùm lum. nản...

cụ thể chi phí thế nào cậu?

dùng nick clone thì mong cao nhân nào hả bạn , hơn nữa giờ tính đến chuyện mở host thì cũng ko sớm sủa j nữa rồi , các mem đã vào hết Lum vs Ryu rồi và tất nhiên uy tín của 2 cao nhân đó thì cũng ko phải bàn :binhsua172:

Cao nhân rồi sẽ thành phế nhân ..:binhsua32:

có tiền mua Mi tôm ăn thôi, sau này lũ lụt thì đem sell Mì tôm. 50k/gói

Làm những cái này nói thật là những ai làm được họ sẽ lẳng lặng mà làm.
Tới khi làm xong rồi mới công bố
Bạn chủ topic có ý làm mà đã đưa lên thế này, người ta làm trước thì tù

Cao nhân thì đều làm một mình rồi, bác thớt làm một mình thôi chứ hợp tác mà k quen biết thế này khó lắm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,635
171,669
Latest member
manvipinfo
Back
Top Bottom